Ask Giúp đăng ký wmz

bạn enable cái classic trước, cái đó là phần active đó
bạn làm sao ma có đc file *.kwm, sau đó restore lại rồi mới đăng nhập và active đc
lâu rồi minh cũng quên bạn ráng mò đi nhé

biết thì nóii ko biết thì im. đừng phát biểu linh tih khiến chủ topic rối :|

bấm enter thì nó ra trang:"http://127.0.0.1:2803/login?lang=ru" ---> trang này die ko thấy chủ thớt bảo là ko lick được hả :|

Mình cũng từng bị cái này :-<
Gét zô web luôn khỏi sài classic nó có vấn đề

Đăng ký cái mini trước,xong vô active classic ,log vô classic = enum,save file key>>Xong.

Đăng ký cái mini trước,xong vô active classic ,log vô classic = enum,save file key>>Xong.
đăng ký mini trước thì không active key vào phần mềm dc đâu.
phiên bản mớ này cách dk khác 1 chút rồi

---------- Post added at 10:10 AM ---------- Previous post was at 09:59 AM ----------

Chắc là nó đang bị lỗi, vì trong các bước enable classic lại nhảy ra 1 trang bị die.

100% trang đó không hể die mà trang đó chỉ dành cho WMZ classic mới có thể cháy đc và FF hoặc IE phải cài tiện ích của WMZ thì mới vào được
Ai nói die hả

vừa dk hôm trước ok, dk mini trước roi moi len classic

---------- Post added at 12:57 AM ---------- Previous post was at 12:56 AM ----------

ai ko biết thì đừng nói nó bị lỗi này nọ

tất cả các pro trong đây đều nói sai :)) kể cả thằng leo :-s đã bảo là nó thay đổi rồi mà các pác cứ chém gió :|

chủ thớt muốn đăng ký ko ;)

bác cài WMZ classic vào máy sau đo bât ff vô mini sau đó active WMZ classic cái trang đó nó sẽ k die nữa mà cái phần mêm WMZ classic tự nó chạy bác làm theo hướng dẫn là ok!

tất cả các pro trong đây đều nói sai :)) kể cả thằng leo :-s đã bảo là nó thay đổi rồi mà các pác cứ chém gió :|

chủ thớt muốn đăng ký ko ;)

Hix ko muốn đk mình làm topic làm gì :-<

---------- Post added at 06:11 PM ---------- Previous post was at 06:09 PM ----------

bác cài WMZ classic vào máy sau đo bât ff vô mini sau đó active WMZ classic cái trang đó nó sẽ k die nữa mà cái phần mêm WMZ classic tự nó chạy bác làm theo hướng dẫn là ok!

Cách này vẫn ko đc bạn ạ, vẫn lên trang die :D

mọi người vào thảo luận tiếp đi, thấy có rất nhiều người gặp lỗi này :) làm cái tut khắc phục lỗi đó đi cả nhà :)

Bạn nào không reg được PM mình giúp cho. Không đảm bảo success 100% mình reg thành công 2/3 nhưng cũng tìm được nguyên nhân tại sao không success
y/h:mylove_011986
Lần trước 1 bạn mình nhờ reg hộ đòi mình 20k, ghét cái bọn này vãi. bạn nào kần PM nhé mình xin 1K vnd, hj hj hj hj

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,673
Latest member
hienvo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom