[Giúp đỡ] Cách làm quen 1 bạn gái thật lịch sự!!

huuthu

Senior
Reactions
97
MR
0.000
hi,đi bộ,đi xe thì cơ hội bắt truyện wa dễ rồi.xin em nó đi nhờ................thế là bắt truyện.quan trong lúc bắt truyện bạn phải làm cho e nó ấn tượng một chút.1 cái nghịch nhẹ chăng hạn...............................chúc bạn thành công.

recar88

Senior
Reactions
1,520
MR
0.000
:m187: tặng em ấy 1 bài hát hay --- không sến sang xích là đổ liền

xkiraqn

Hero
Reactions
732
MR
1.935
Chat with me via Skype
Thời đai nào rồi ma còn nhát gái trời, con gái ko thích mấy thằng ko tư tin đâu, cua gái mà sơ này no là thua ko ai chỉ đc cho bạn hết cả, mai lấy hết sức can đảm bắt chuyện đi ^^!
đừng nói chi bác trieu nhát , mình cũng là 1 minh chứng đây này ^^! , bế ngoài mình có vẻ quyết đoán , nhanh nhẹn nhưng thật ra bên trong khác hẳn
thấy bác trieu cũng giống mình nhỉ , thích con gái đơn sơ , nết na , cái avatar thì ngon mà chữ kí nhìn sắc lạnh quá , hơi cười 1 chút rồi " bụp " có vẻ đẹp hơn

đừng nói chi bác trieu nhát , mình cũng là 1 minh chứng đây này ^^! , bế ngoài mình có vẻ quyết đoán , nhanh nhẹn nhưng thật ra bên trong khác hẳn
thấy bác trieu cũng giống mình nhỉ , thích con gái đơn sơ , nết na , cái avatar thì ngon mà chữ kí nhìn sắc lạnh quá , hơi cười 1 chút rồi " bụp " có vẻ đẹp hơn

hehe. thanks cậu. Trong bí kiếp của chém gió có ghi là: khi chém gió mặt phải thật sắc vậy người ta mới tin là mình chém gió =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,820
176,267
Latest member
phucbao1999

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week