Ask Giúp đỡ e về vấn đề lỗi User Agent Switcher trong Sandboxie

Đúng rồi, firefox mỗi khi khởi động lại thì về mặc định thôi, tốt nhất nên dow ở ngoài sandbox, rồi run app cho chạy trong sandbox.

có nhiều chương trình đổi user mà thử cái khác đi, trc dùng cái gì ấy ko nhớ thấy ko bị đổi khi khởi động lại

Last edited by a moderator:
Trước hết cảm ơn các bạn đã quan tâm tới vấn đề của mình. Ai đã gặp vấn đề này và đã giải quyết dc thì cho giúp đỡ e với
Vấn đề là e sử dụng User Agent Switcher để thay đổi user agent trong firefox. Em hay chơi các offer download. Nên chạy firefox trong sandbox, trong lúc cài thì nó tự động tắt và mở lại firefox và User Agent Switcher lại trở về mặc định.

Vậy có cách nào giả quyết vấn đề trên ko các pro nhỉ

chuyện nhỏ như con thỏ, fix rất đơn giản :binhsua113:

nếu không nhầm thì nếu FF tự restart thì nó sẽ vẫn mở đúng cái trình duyệt đượ fake mà nhỉ. Test cũng thấy thế. C chọn cái IE đó. khi mà ff nó rest thì lúc Open lại sẽ ra tab IE. tương tự với FF thì ra đúng version đó luôn. CÒn nếu tắt bằng tay thì mới về default thôi

nếu không nhầm thì nếu FF tự restart thì nó sẽ vẫn mở đúng cái trình duyệt đượ fake mà nhỉ. Test cũng thấy thế. C chọn cái IE đó. khi mà ff nó rest thì lúc Open lại sẽ ra tab IE. tương tự với FF thì ra đúng version đó luôn. CÒn nếu tắt bằng tay thì mới về default thôi

tự reset hay tắt bằng tay cũng thế, đặt agent nào thì nó vẫn là agent đó, change sao được :binhsua01: cái này fix ngay từ khi biết user agent là gì :binhsua14:

đã fix dc lỗi, bg có khởi động lại hay gì đi nữa thì user agent vẫn lấy giá trị lúc trước gán. Mod close dùm nhé. Thank mọi ng

Các bác fix kiểu gì chỉ em với.
:binhsua09:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,537
173,716
Latest member
chuvihinhthang

Most discussed of week

Most discussed of week

Back