giúp đỡ khi nhận tien từ website mua bán về tk paypal

nguyenbk

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
khi mình nhận tiền ( lap acc paypal chi để nhận tiền, ko có mua gì cả ) từ website mà mình bán item thi khả năng có bị limited tk paypal ko các bạn?. nhân đây xin hỏi có ai rành về buôn bán ttên web PLAYERAUCTION thi chỉ bảo giúp mình với ( mới tập bán===> newbie) mong nhận được sự chỉ dạy và giúp đỡ của các bạn! rất cám ơn mọi ý kiến đóng góp.

PhạmThi

Hero
Reactions
3,137
MR
0.092
Chat with me via Yahoo Messenger
khi mình nhận tiền ( lap acc paypal chi để nhận tiền, ko có mua gì cả ) từ website mà mình bán item thi khả năng có bị limited tk paypal ko các bạn?. nhân đây xin hỏi có ai rành về buôn bán ttên web PLAYERAUCTION thi chỉ bảo giúp mình với ( mới tập bán===> newbie) mong nhận được sự chỉ dạy và giúp đỡ của các bạn! rất cám ơn mọi ý kiến đóng góp.

B nhận từ Obama thì cũng limit hết, chỉ là sớm hay muộn mà thôi

sau đó nếu gỡ thành công thì xài mới ngon hơn

nói chung b cứ chiến đi, có tiền cái đã, đến đâu rồi tính tiếp, chỉ sợ ko có $$$ để nhận thôi à

Last edited:
cám ơn bạn! mình biết bạn pro mấy cái vụ paypal này lắm! mình gà lắm, mới chơi thôi à. sợ làm sai cái no lock band các kiểu con đà điểu. tiếng anh cũng kém lắm nên lo sợ đủ thứ T-T. ai có kinh nghiệm thi giúp đỡ mình biết ơn lắm lắm

LeHuuHien

Senior
Reactions
274
MR
0.020
Chat with me via Skype
PP muốn trust thì phải kết hợp vừa nhận tiền , send tiền , checkout , with bank và nạp tiền từ bank vào pp .Cộng thêm tý may mắn nữa :D

peterzuma

Verified
Reactions
511
MR
0.000

Nhận ko vẫn được. Nguồn tiền phải sạch , sẽ có limit nhưng gỡ ok.

Tips, lâu lâu bạn donate mấy trang PP nó giới thiệu ấy, cho trẻ nghèo này nọ là ok.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,396
Latest member
estes123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week