Giúp đỡ kiếm tiền từ tải game

PhamHongViEHG

Junior
Reactions
269
MR
0.012
Facebook
Follow me on Facebook
không biết post mục nào cả nên cho nó vô đây mong mod thông cảm :)
_tình hình là mình muốn học làm web như này http://apk.vn/ .. vừa tự kiếm thêm thu nhập cho mình,cũng như tạo ra công việc cho mọi người làm thêm.
_mình thấy bạn mình có làm ở trên đây tải game kiếm tiền,còn mình thì không muốn ăn qua 2 3 lớp vì như thế chả ngon lành gì cả.thà bỏ ra tí
vốn học ai có thể giúp mình không :(
_mình thấy nó có gì đó hơi giống với offer... với offer kiếm NET làm site có thể tự chơi solo hoặc thuê người... còn cái này là gì mình chả biết bắt đầu từ đâu cả,hình như này thuộc về wap nói chung mình còn mơ hồ lắm... ai dạy được mình thì inbox nhá.tks chi phí mình trả

úp thôi ^^

up ^^

Cái này ngon gì đâu. Ngày trước mình cũng là dân làm wap, seo nhưng ko ăn thua nên bỏ rồi. Cái này là site con của sangame.net

Cái này ngon gì đâu. Ngày trước mình cũng là dân làm wap, seo nhưng ko ăn thua nên bỏ rồi. Cái này là site con của sangame.net
mình nghĩ bạn có cái gì đó sai chăng... nếu là site con thì mình nghĩ kiếm được ít tiền lắm.. vì mình có thử cha bao nhiêu đồng.. nhưng cái site này lập ra với mục đích chính đó là vừa tạo cho ngta tải game kiếm tiền vừa tạo ra tiền cho mình,như vậy đầu tiền nhận dc phải lớn thì mới chi trả % cho ng tải đc chứ nhỉ?

mình nghĩ bạn có cái gì đó sai chăng... nếu là site con thì mình nghĩ kiếm được ít tiền lắm.. vì mình có thử cha bao nhiêu đồng.. nhưng cái site này lập ra với mục đích chính đó là vừa tạo cho ngta tải game kiếm tiền vừa tạo ra tiền cho mình,như vậy đầu tiền nhận dc phải lớn thì mới chi trả % cho ng tải đc chứ nhỉ?
Có vẻ ngon nhỉ Up cho bạn cái :D

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week