• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy (GIÚP ĐỠ) Mua AMZ GC rate 19 max VCB trung gian

Status
Not open for further replies.
ok đã xong
ặc ặc, sorry cậu, mình update rate mới r mà quên ko tính zô, đáng lẽ là 18,3 chứ hok phải 18. Hihi lần sau có thì pm mình nhé, mình bù lại. Sẵn đây, bạn nào thấy mình tính ko đúng rate thì nhắc mình cái, lâu lâu quên :D:p

kaka, chuẩn bị ngủ trưa mà có khách quen pm bán, thức luôn. giao dịch là giao dịch, mục tiêu hôm nay là 700$ nào. bạn nào có thì cứ pm nhé.

Hì, lại giao dịch đc thêm 265$ từ người quen. ;) Thanks cậu đã ủng hộ nhiệt tình nhé.

Từ lúc lập topic tới h có mấy bạn pm mình mà mình pm lại r hok thấy trả lời lun. Hihi sr, có lúc mình bận hok on dc, mấy bạn thông cảm nhé.

đang giao dịch với bạn 50$ gift amz, :)
cf đã giao dịch xong, chờ TG online chuyển tiền cho cậu. Mà quái thật, bữa nay pm TG chả thấy ai, vừa pm đã off, muốn thanh toán cho nhanh gọn mà cũng chưa xong :( hihi thanks bạn đã ủng hộ và tin tưởng mình nhé.

kaka, trong buổi chiều này đã giao dịch đc kha khá rồi, hơn 400$, còn 1 cuộc hẹn ko bít tối nay có giao dịch đc hay ko đây. cố lên nào mọi người ơi. :cool:

mục tiêu đang tới gần, còn cách hơn 500$ tí thui, mọi người vào ủng hộ nhanh nào

Cho mình ké chút, mình cần mua 100$ gift AMZ, PM Y!: haitorym. giao dịch qua trung gian rate 18.5 nhé, cảm ơn chủ top và các bạn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,493
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week