Suggest Giúp đỡ reg vps bị google xoá mất gmail chính của kênh Youtube

sato002

Hero
Reactions
303
MR
0.002
Hôm qua mình có đi làm visa ACB về reg google chiến yt . Cơ mà ko hiểu sao về reg vô dùng được 2p cái nó sup luôn . xong sáng dậy bay luôn cái gmail . mà khổ là cái gmail đó là gmail của cái kênh yt ngon nhất của mình . Không biết có bác nào rơi vào trường hợp như mình chưa
Mong ae ai có kinh nghiệm giúp mình cách mở lại cái gmail với . >.<
thanks for all

xác đinh mất hết kênh luôn rồi :(( nó baned kênh luôn chứ vào dc mail cũng k có j trong đó mà ngắm nữa đâu :) vi phạm điều khoản gg thì mọi dịch vụ với nó đều chấm dứt

Upvote 0
up chả nhẽ ko cao nhân nào cứu em >.< dkm reg con vps ra đã kịp làm gì đâu mà va rule của nó được >.<
giờ cứ reg ra là nó sup thôi bác ak , gmail của em nó cũng block mà hình như nó quên del vps hay sao mà thấy vẫn live , chả hiểu

Upvote 0
dkm sao bác chửi bậy vậy, cái dm dù có bức súc ntn cũng ko dc chửi nghe chưa
hix . bực quá . vps thì chưa kịp dùng , trong khi là visa thực . kênh phát triển tâm huyết mấy tháng nay . đang có tý đà đi lên vậy mà >.< . công sức mấy tháng của tui huhu

Upvote 0
hix . bực quá . vps thì chưa kịp dùng , trong khi là visa thực . kênh phát triển tâm huyết mấy tháng nay . đang có tý đà đi lên vậy mà >.< . công sức mấy tháng của tui huhu
hi yên tâm là kênh youtube không die. có điều không vào được thôi, và tiền thì vẫn pay đều đều :v

Upvote 0
hix. rất nhiều người bị kiểu này. Chơi với google đúng là mệt.. mà cũng tại mấy thánh cheat nó nhiều quá.. giờ nó cứ trảm lung tung cả..càng ngày càng khó. :(

Chia buồn cùng thớt, thớt viết mail cho nó xem còn hi vọng gì không nhé, trình bày cẩn thận và viết tiếng việt cũng được.

Upvote 0
hix. rất nhiều người bị kiểu này. Chơi với google đúng là mệt.. mà cũng tại mấy thánh cheat nó nhiều quá.. giờ nó cứ trảm lung tung cả..càng ngày càng khó. :(

Chia buồn cùng thớt

chán ghê contact mà nó trả quan tâm >.< . bay mất kenh youtube rồi hix

Upvote 0
lần đầu nghe thấy vụ như vậy. mình dùng 3 tài khoản gmai khác nhau đăng ký 3 con vps 32Gb xài free 3 tháng. làm tùm lum với vps đó nào có bị sao đâu.
Bạn viết thư support cho nó xem, chắc bị giết nhầm rồi.
https://support.google.com/mail/?hl=vi#topic=3394144
Yên tâm anh google rộng lượng lắm. mình chơi adword nợ nó cả đống tiền, nó chỉ notify thôi chứ ko làm gì cả =))

Upvote 0
chán ghê contact mà nó trả quan tâm >.< . bay mất kenh youtube rồi hix

Nó chấm dứt mọi dịch vụ ở tài khoản đó, À kênh YT là kênh phụ hay kênh chính? nếu kênh phụ thì contact mạnh vào may ra còn hi vọng, vì mình bị 1 trường hợp là mail chính bị dis ko vào đc.. cứ tưởng là kênh phụ die luôn... nhưng ai ngờ check nó vẫn sống tới bây giờ..

Upvote 0
lần đầu nghe thấy vụ như vậy. mình dùng 3 tài khoản gmai khác nhau đăng ký 3 con vps 32Gb xài free 3 tháng. làm tùm lum với vps đó nào có bị sao đâu.
Bạn viết thư support cho nó xem, chắc bị giết nhầm rồi.
https://support.google.com/mail/?hl=vi#topic=3394144
Yên tâm anh google rộng lượng lắm. mình chơi adword nợ nó cả đống tiền, nó chỉ notify thôi chứ ko làm gì cả =))

Google đợt này nó auto trảm sao đó.. mình bị kiểu reg VPS chưa đầy 10p đã bị vô hiệu hoá rồi.. mà reg có 2 con đều bị hết..

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week