Giúp đỡ về WP, DLE bỏ vào đây

Mình chuyển qua dùng theme " Twenty Eleven " và Plugin " nrelate Related Content " đã khắc phục được vấn đề nhé cậu :binhsua90:
:binhsua85:đề nghị bác Just att cái theme lên đây lun đi!

được rồi hả? :D mình thử trên Twenty Ten cũng thấy nó lấy mà nhỉ :binhsua10:

Vấn đề của bạn justin với bạn gì đó nữa có phải là muốn thế này ko?
Tự động lấy image đầu tiên trong bài post ( internal hoặc external ) làm 1 cái thumbnail nho nhỏ để:
1. Hiện bên cạnh tiêu đề trong khung recent post hoặc random post trong sidebar. ---> Sử dụng Auto Post Thumbnail để tạo thumb ( cài xong nhớ vào generate thumbnail, từ lần sau nó tự làm ) + 1 widget nào đó cho phép hiện thumb ( nếu widget cơ bản của theme ko sp).
2. Hiện bên dưới bài post dưới dạng related post: Tốt nhất là dùng nrelate plugin. Còn ko thì t thấy mấy plugin kia toàn phải add feature image nó mới hiện lên.

Vấn đề của bạn justin với bạn gì đó nữa có phải là muốn thế này ko?
Tự động lấy image đầu tiên trong bài post ( internal hoặc external ) làm 1 cái thumbnail nho nhỏ để:
1. Hiện bên cạnh tiêu đề trong khung recent post hoặc random post trong sidebar. ---> Sử dụng Auto Post Thumbnail để tạo thumb ( cài xong nhớ vào generate thumbnail, từ lần sau nó tự làm ) + 1 widget nào đó cho phép hiện thumb ( nếu widget cơ bản của theme ko sp).
2. Hiện bên dưới bài post dưới dạng related post: Tốt nhất là dùng nrelate plugin. Còn ko thì t thấy mấy plugin kia toàn phải add feature image nó mới hiện lên.

Chính xác yêu cầu!
thank all!

nhờ mọi người chỉ giúp plugin auto post bài mới ở blog lên facebook fanpage :D

mấy bác chỉ dùm cách k cho tụi nó spam coment trên wp voi, e cài si anti captha
mà nó vẫn còn spam từa lưa :binhsua10: ngày mấy trăm cái

Dùng Akismet thử chưa. Cái nào nó nghi ngờ spam là nó đưa hết vào mục spam comment, chỉ việc vào xóa 1 lần :) . Có thể không chính xác hết mà cũng giảm thiểu được

1 là dùng askimet. nhưng phải active api key nó mới hoạt động trơn tru.
2 là dùng WP Optimize, cả triệu spam cũng chỉ 30s là nó del xong (Hoạt động thủ công)

block ip nó đi :binhsua15:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,418
173,591
Latest member
ketdoime

Most viewed of week