Giúp đỡ về WP, DLE bỏ vào đây

làm sao chèn đc cái quảng cáo như vầy cuối mỏi bài trong dle mấy bác, em ko biết mới hỏi mấy bác chỉ giúp cám ơn
quote cho nó hiện lên lại ... các cậu này ...đã đăng câu hỏi thì phải allow rule một tí.đánh giùm cái số câu hỏi ...để người khác có tìm thì còn biết mà xem đc... chủ thớt còn cập nhật được câu hỏi chứ... còn cái phần tế nhị thì nên thanks người trả lời một cái để lấy động lực ..
2. làm sao chèn đc cái quảng cáo như vầy cuối mỏi bài trong dle mấy bác, em ko biết mới hỏi mấy bác chỉ giúp cám ơn
www.mafiablog.biz/movies/284835-moliere-2007-dvdrip-xvid-parts-unknown.html

ai giúp câu trên cho bama với :D

3.có cái plugins cho post bài theo kiểu forum không vậy: thẻ
Code:
 [img] [/b]

trả lời: bOingball BBCode , gorzeks-bbcode-plugin

Câu nào xong thì a fb cho nó lên màn #1 nhá hý hý ;))

Last edited by a moderator:
Bác nào giỏi dle chỉ giúp tớ với, mò mãi chả ra
Tớ cần chỉnh ảnh nến bên dưới mé phải cho cân bằng với catagorie Top news thì fai sửa code cái nào vậy bác?
Wen bỏ địa chỉ dle :)
javto.net

có cái plugins cho post bài theo kiểu forum không vậy: thẻ
Code:
 [b] [img][/QUOTE]
mình có 1 plugin nè, nó có cả chức ănng tạo buttun có nghĩa là chỉ cần ấn vào đó rùi chọn xòn adđ vào :)

cậu tìm plugin [B]Shortcodes Ultimate[/B]

cậu ý chỉ hỏi cách làm sao để post giống forum tức là post theo kiểu BBCode thôi...chứ đâu có cần mấy cái đó cậu :D
..Nếu tạo button bằng các shortcode thì mới cần đến plugin của cậu chứ nhỉ ... tớ chưa sài cái plugin kia ... cậu cho vài công dụng của nó đi... có thêm img nữa thi tốt quá :D

Cái thames Suffusion chữ (Continue reading) dưới mỗi bài viết nó mặc định nằm bên phải . Có bác nào biết sửa sao cho nó ra giữa không ?

...K có thời gian nghiên cứu bây giờ... cậu vào content.php rồi kéo xuống ở phía dưới ..hoặc search chữ Continue reading sẽ thấy ...xong thêm code <center> gì đó thử sao :D

Bác nào giỏi dle chỉ giúp tớ với, mò mãi chả ra
Tớ cần chỉnh ảnh nến bên dưới mé phải cho cân bằng với catagorie Top news thì fai sửa code cái nào vậy bác?
Wen bỏ địa chỉ dle :)
javto.net

View attachment 12717
Cái template này hay nhỉ , bị lỗi gì rồi nên cái kia nó lệch qua phải , kiếm cái template ở nguồn nào ok up đè lên
hay là sửa cái gì nên nó lệch ;))

Cái thames Suffusion chữ (Continue reading) dưới mỗi bài viết nó mặc định nằm bên phải . Có bác nào biết sửa sao cho nó ra giữa không ?

Khi hỏi nên đưa demo hoặc ảnh để người trả lời tiện giúp, đó là nghệ thuật đi hỏi ;)

các bạn có thể đưa lên các Plugins không thể thiếu (cần thiêt) cho 1 site của dân PTU không?

site của bạn đang dùng các Plugins nào?

Thank!

Cậu Mở home template tìm (Continue reading) xóa hết toàn bộ code của nó, rùi cái plugin

Rùi cậu vào seting tùy chính số ký tự hiện ;;) không thì gữi nguyên

Thank cậu để tớ test thử . Mà không có code cho nó ra giữa hả cậu . Tớ sợ cài nhiều plugin dễ nặng site lắm .

Thank cậu để tớ test thử . Mà không có code cho nó ra giữa hả cậu . Tớ sợ cài nhiều plugin dễ nặng site lắm .

tùy ừng temp mói chỉnh được cậu à, cái teamp kia vào trang wp của nó lỗi toe toét, chả nhìnddwuocj cái gì cả ;)), bao h cậu chụp hản phần home template cho tớ rùi thử tìm cách

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,483
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week