Giúp đỡ về xe tay ga Nouvo gấp !!!!!!

đang chạy novo 1 mắt mua đc 4 5 năm rồi, chạy phê lắm còn xăng cô thì bình bình tầm 3l, cũng bình thường mà, đi như phá ít bảo dưỡng mà chạy đi làm vẫn ok :D ít ra còn hơn mấy còn vespa kêu to thấy ớn, hôm nọ 10h tối có con bé hàng xóm nó đi , nổ máy tầm 30p phải nói là kêu to ngang cái máy phát điện :v

bạn mang đến 3S để họ kiểm tra cho, mình đag đi novo 5 thấy rất êm nhưng nghe nói novo 2 thì khá tốn xăng, với kêu chút, nên chắc ko khắc phục được nhiều đâu, nó cũng ra lâu rồi mà

xe kêu mang ra quán họ chỉnh lại cho mất 300 là êm ru. Giá khoảng 12tr thui.

Mình ở HN. bạn ở HN thì mình dẫn ra quán ông anh ;). chứ bt đi sửa xe ko biết, bọn nó chém ác lắm.

Box này nhộn đấy, tuy sai box nhưng mình vẫn thích đọc ở đây. box khác chưa từng vào
:D

Ham chi mấy chiếc NOUVO đời cũ ... hao xăng , kêu như máy bay ... ra đường mún chui xuống đất núp lun ... chứ sang chảnh gì mấy chiếc tay ga NOUVO ... mua SIRIUS cũ còn có lý hơn ... khuyên thật lòng bán gấp ... khỏi sửa phí $ ... :oops::oops::oops:

P/S : có mua tay ga YAMAHA thì làm em LUVIAS ... bao depa ăn tất cả dòng tay ga HONDA VN ... chấp cả EX 135 ... :eek::eek::eek:

Last edited:
Ham chi mấy chiếc NOUVO đời cũ ... hao xăng , kêu như máy bay ... ra đường mún chui xuống đất núp lun ... chứ sang chảnh gì mấy chiếc tay ga NOUVO ... mua SIRIUS cũ còn có lý hơn ... khuyên thật lòng bán gấp ... khỏi sửa phí $ ... :oops::oops::oops:

P/S : có mua tay ga YAMAHA thì làm em LUVIAS ... bao depa ăn tất cả dòng tay ga HONDA VN ... chấp cả EX 135 ... :eek::eek::eek:
có kinh khủng vậy không bác ?

mua xe đạp đi cho khoẻ đi,kinh nghiệm đi bán xăng ngoài đường nhiều nên giờ đạp lòi họng cho biết cảm giác mệt mỏi cái xe

Tiền bạn mua chiếc Nou cũ đó thà lấy đi mua chiếc wave a hay wave zx đời đầu ấy, ko phải loại wave A sau này đờ lắm, mua cũ wave A hay ZX chạy cực ngon đỡ hao xăng nữa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week