[Giúp đỡ] Video tự làm vẫn bị die kênh

Có gắn cờ 1 video mà mình cũng không spam tag, hay mô tả. Nếu kháng nghị sao bao lâu thì biết kết quả bạn. Bạn có mẫu kháng nghị cho mình xin luôn. Mình không biết viết làm sao.
1-3 ngày mẫu thì ko có google đi

sao các bác kháng cáo hay đi xin mẫu nhỉ, có j nói đó, giải thích dẫn chứng cụ thể vào dc rồi, phải làm theo mẫu mới chịu a' :)

sp, lừa đảo abc. nó ghi rõ kìa. mình tr cũng đi 1 kênh tội spam, sau rút exp
không có spam đâu. Ghi mô tả, tag đàng hoàn. Ghi ngắn gọn ak. Nhưng có 1 video tự nhiên nó lên view cực nhanh trong 3 ngày rồi kênh die luôn. Chắc có thằng nào nó phá, chắc làm trùng nd với người ta nên chúng ghét, phá hoại đây mà. nói chuyện với thằng youtube mà nó không thèm tin thì biết làm sao? Kiểu này làm thêm kênh nữa cũng die. Ghét mấy bọn này quá.

sao các bác kháng cáo hay đi xin mẫu nhỉ, có j nói đó, giải thích dẫn chứng cụ thể vào dc rồi, phải làm theo mẫu mới chịu a' :)
tuỏng viết Tiếng Anh đó mà

Chúng tôi muốn thông báo cho bạn rằng do các vi phạm lặp lại hoặc nghiêm trọng về Nguyên tắc cộng đồng của chúng tôi (http://www.youtube.com/t/community_guidelines) tài khoản YouTube của bạn Bạn Chưa Biết đã bị tạm dừng. Sau khi xem xét, chúng tôi quyết định rằng hoạt động trong tài khoản của bạn đã vi phạm Nguyên tắc cộng đồng của chúng tôi về nội dung cấm spam, đánh lừa hoặc nội dung gian lận thương mại (https://support.google.com/youtube/answer/2801973?hl=vi). Hãy lưu ý rằng bạn bị cấm truy cập, sở hữu hoặc tạo mọi tài khoản YouTube khác. Để biết thêm thông tin về việc chấm dứt tài khoản và cách Nguyên tắc cộng đồng của chúng tôi được thi hành, vui lòng truy cập Trung tâm trợ giúp của chúng tôi tại https://support.google.com/youtube/answer/2802168?hl=vi.

Nguyên tắc cộng đồng là gì? Video tự làm có đụng chạm tới ai đâu mà vẫn chết nhăn răng. Ai biết kháng nghị chỉ mình với.Thank you
đã từng kháng như thớt và nó trả lời tự động :D:D như shit kháng 2 lần cứ bị nó auto suport nản quá vứt luôn. em đã mất niềm tin vào content mất niềm tin vào youtube mất niềm tin vào nước Mỹ mất niềm tin vào thế giới :D:D

đã từng kháng như thớt và nó trả lời tự động :D:D như shit kháng 2 lần cứ bị nó auto suport nản quá vứt luôn. em đã mất niềm tin vào content mất niềm tin vào youtube mất niềm tin vào nước Mỹ mất niềm tin vào thế giới :D:D

B vi phạm tn?

Mình đã kháng thành công. Coi chừng bạn đi sai hướng nên kháng không được thôi. :D

Nội dung tự làm là gì bác nói rỏ. Có nhiều cái nó ko cho up nhé :confused: Tôn giáo , kinh dị , xúc phạm người khác, đánh nhau pk đề 3 f9 gì đó. Hoặc giới tính ( bạn làm phim về mấy anh chị 3d ) Google không thích 3d giống mình :p:p

xin ảnh đối thoại mail kháng vs b. nào bị bắt chước hi
Viết tiếng việt, viết nguyên nhân mà nó cho mình sai, mà mình nói không sai là được bạn.:cool:

Nội dung tự làm là gì bác nói rỏ. Có nhiều cái nó ko cho up nhé :confused: Tôn giáo , kinh dị , xúc phạm người khác, đánh nhau pk đề 3 f9 gì đó. Hoặc giới tính ( bạn làm phim về mấy anh chị 3d ) Google không thích 3d giống mình :p:p
mình kháng được rồi. mấy nội dung trên mình không có làm

Announcements

Forum statistics

Threads
421,963
174,137
Latest member
chanh1505

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom