Help Giúp em cái Paypal với

giờ làm sao để dùng tiếp cái Paypal khác Mod nhỉ, em bị limit cái này cái thứ 2 đấy, chán thằng PP quá :(:(:(:(
Dùng info khác reg thui, chứ nó black list info cậu rùi :(

Dùng info khác reg thui, chứ nó black list info cậu rùi :(
Phải đổi mạng khác à Mod ? trước kia em bị limit ấy, em dùng mạng cũ đăng kí, rồi sau này em lắp 1 mạng cáp quang mới, không dùng mạng cũ nữa và em vẫn đăng nhập vào mạng mới để dùng, giờ em dùng cái mạng mới em đang dùng đó ? đăng kí cái mới đc k Mod nhỉ ?

ngày trc mình bị mít xong kiếm cái ảnh cmt trên mạng gửi cho nó để đổi tên vs địa chỉ xong lại lập cái acc ms info cũ dùng 2 năm r :D

ngày trc mình bị mít xong kiếm cái ảnh cmt trên mạng gửi cho nó để đổi tên vs địa chỉ xong lại lập cái acc ms info cũ dùng 2 năm r :D
Giờ em dùng địa chỉ mạng cũ, em xoá sạch hết thông tin cũ ở máy em, rồi em dùng tên của anh em, hay chị em dùng đăng kí tài khoản mới ? có đc k anh nhỉ o_O

Giờ em dùng địa chỉ mạng cũ, em xoá sạch hết thông tin cũ ở máy em, rồi em dùng tên của anh em, hay chị em dùng đăng kí tài khoản mới ? có đc k anh nhỉ o_O
đc nhé, cơ mà reset cái modem đi

mà dùng info ng khác thì phải dùng bank của họ nữa, thế bất tiện quá :( có cách nào dùng tên cũ của mình k nhỉ :(:(:(
Mình cũng đã từng nghĩ như bạn, rất mệt, nhưng phải vậy thôi bạn, vì paypal nó lưu cậu blacklist rồi, không nên tí nào! Cậu nhờ người thân đăng ký đi, anh em gì đó, như mình mới nhờ thằng em ruột làm lại nè @@

Phải đổi mạng khác à Mod ? trước kia em bị limit ấy, em dùng mạng cũ đăng kí, rồi sau này em lắp 1 mạng cáp quang mới, không dùng mạng cũ nữa và em vẫn đăng nhập vào mạng mới để dùng, giờ em dùng cái mạng mới em đang dùng đó ? đăng kí cái mới đc k Mod nhỉ ?
ko cần đổi mạng, đổi info cá nhân đc rùi

em nge bảo dùng thông tin cũ đăng kí đc Paypal mới, nhưng khác loại vs loại hiện tại, như business chẳng hạn, tk business dùng có rút tiền và thanh toán bt đc k nhỉ ?
ko em

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week