Giúp em về Bluestacks không download được google play service...!

hic hic..! dang an ngon lanh`...!! dinh lam` cho tron` 1000$ ma` gio` da? khoa"...!!! ( con` thieu' 600$) . Uc" che"
Chu" khong 1 thang" cung? duoc 400$
Ai biet duoc cach giai quyet google play service minh thuong? nong" 10$ paypal nhe"...!:X

hic hic..! dang an ngon lanh`...!! dinh lam` cho tron` 1000$ ma` gio` da? khoa"...!!! ( con` thieu' 600$) . Uc" che"
Ai biet duoc cach giai quyet google play service minh thuong? nong" 10$ paypal nhe"...!:X
1000$ @@@.... show cái proof cho anh em mở rộng tầm mắt nào

Giống mình.lọ mọ mãi mới đăng nhập được Google Play store thì ăn phải lỗi này.Bọn phần mềm kiếm tiền nó Limited cái giả lập PC kiếm tiền hay sao ấy.Freemyapps,Feature,TapBooty không cái nào dùng được.

cơ bản ý đồ của tapbooty khi update bản mới là chặn blue và giả lập khác, vì giả lập không thể cài google play services kể cả root có cố thêm cũng không dc, trừ khi có người sửa lại dc cái file apk

Up cho ai sua? loi? dc........! Root gay? ca? tay voi du? loai bluestack van? ko duoc...! gg lay service buc. minh that...!
Ai biert chi? ho^. nhe....!!!
Thankl....!

- - - Updated - - -

1000$ @@@.... show cái proof cho anh em mở rộng tầm mắt nào
Luc chua update tapbooty, 1 ngay` to" chien" cung duoc tren 10$ (tam` khoang? 10->15$...sieng nang 1 ti thi 20$)
Dang chien' thi` update,,,,Doi` qua" den..!

bonus có 10$ thôi á . chả bõ giải quyết :-" . 50$ nghe thì đc ;)

cậu cần tìm cái này à,

Up cho ai sua? loi? dc........! Root gay? ca? tay voi du? loai bluestack van? ko duoc...! gg lay service buc. minh that...!
Ai biert chi? ho^. nhe....!!!
Thankl....!

- - - Updated - - -

Luc chua update tapbooty, 1 ngay` to" chien" cung duoc tren 10$ (tam` khoang? 10->15$...sieng nang 1 ti thi 20$)
Dang chien' thi` update,,,,Doi` qua" den..!

nhận em làm đệ tử với , chã biết chiến sao :binhsua37:

tapbooty còn chiến được à nó hạn chế facebook 50 friend với lại apps ít point quá làm sao được hay vậy chỉ với
ai còn chưa cài dc cái goolge play thì pm nhé

bonus có 10$ thôi á . chả bõ giải quyết :-" . 50$ nghe thì đc ;)
Van" de`la` ban co giai quyet duoc van de nay hay khong thoi....!:)

- - - Updated - - -

tapbooty còn chiến được à nó hạn chế facebook 50 friend với lại apps ít point quá làm sao được hay vậy chỉ với
ai còn chưa cài dc cái goolge play thì pm nhé
van" de` o? day la ban co chien" dc tapbooty tren gia lap bluestacks khong...!
Ban co giai quyet duoc thang google play service ko

cậu cần tìm cái này à,
Vang ...........! chinh la no day" a.!!! ban co the giai quyet duoc ko...! minh` cai thang tapbooty thi no yeu cau download google play service,down thang gg play service cho chay thi bao loi: Khong tuong thich voi cac thiet bi......dung chung ID
Ban biet thi giai? quyet" loi? giup minh vs

Ý bác nói phải thằng này k =.=

mình thì không chiến tapbooty đc vì cái vụ nó bắt FB phải reg 50 friends, nên chả có làm nó :binhsua15:

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week