Ask Giúp em về vấn đề cashout của site PPD fortunefiles

windlove

Junior
Reactions
18
MR
0.004
Em mới tham gia site 1 thời gian ngắn. Hiện tại thấy cũng nhiều mem tham gia site này và có những phản hồi rất tích cực về site.
Tuy nhiên, em vẫn có 1 số thắc mắc về vấn đề thanh toán của site.
1 - Em mới làm thì first payment của em sẽ được pay theo tuần hay theo tháng
2 - Hình thức pay qua wire bank em đọc thấy ghi là Min pay 100$ và khác nước mất fees là 35$ chưa kể bank bên mình họ lấy nữa. Vậy nếu em wire bank 100$ thì em chỉ nhận đc ~ 65$ thôi phải không ???
3 - Hình thức chuyển tiền nhanh thì vào mục thông tin chuyển tiền chỉ thấy có Họ tên, địa chỉ, mã bưu chính ..v..v... Không thấy đề cập đến CMT. Vậy làm sao để khi ra bank họ xác minh được người nhận tiền :D
4 - Pay tuần thì thứ 6 cashout thid đến thứ mấy là $ về ạ
5 - Các bác đã từng thanh toán rồi thì hay thanh toán theo hình thức nào ạ.

Có điều gì không hợp lý mong các bro giúp đỡ.
Các Bro được pay rồi trả lời giúp em với nhé :D
Tks các bác

xin mời chát vs nó mà yêu cầu: -Skype: fortunefiles
trả theo tuần, và trả qua paypal.
nó req chủ nhật, thứ 2 hay thứ 3 trả sao đó. cũng k nhớ nữa

Thank bác. Em cũng biết cái này nhưng do trình độ tiếng anh nằm ở mức yếu kém nên khó diễn đạt cho nó hiểu được. Translate thì nó lung tung lắm nên muốn nhờ người mình cho tiện :D

xin mời chát vs nó mà yêu cầu: -Skype: fortunefiles
trả theo tuần, và trả qua paypal.
nó req chủ nhật, thứ 2 hay thứ 3 trả sao đó. cũng k nhớ nữa
chuẩn luôn, hôm qua thằng admin nói y chang bác. Acc mới cũng có thể pay weekly luôn

Ak thêm xíu là paypal em nó là unver + thêm chưa giao dịch nên khả năng ăn mit là cao nên em muốn tìm hiểu qua các hình thức kia. Các bro giúp đỡ nhé

@Flo admin đây, có gì bạn hỏi đi.
1: First payment cũng theo tuần, vào thứ 2 hoặc 3 hàng tuần.
2: Wire bank 100$ thì chịu phí ~35$, nhưng thường thì admin sẽ chịu ít nhất là 1 nửa phí cho bạn. Hơn nữa có paypal nên tốt nhất rút về paypal.
3: Western Union thì khi có payment, admin sẽ email hỏi bạn thông tin chi tiết.
4: Thứ 6 cashout nhưng cũng sẽ bị auto hủy, chính xác là 5h sáng thứ 2 sẽ auto cashout toàn bộ tài khoản, và pay vào chiều thứ 2 hoặc ngày thứ 3.
5: Paypal

@Flo admin đây, có gì bạn hỏi đi.
1: First payment cũng theo tuần, vào thứ 2 hoặc 3 hàng tuần.
2: Wire bank 100$ thì chịu phí ~35$, nhưng thường thì admin sẽ chịu ít nhất là 1 nửa phí cho bạn. Hơn nữa có paypal nên tốt nhất rút về paypal.
3: Western Union thì khi có payment, admin sẽ email hỏi bạn thông tin chi tiết.
4: Thứ 6 cashout nhưng cũng sẽ bị auto hủy, chính xác là 5h sáng thứ 2 sẽ auto cashout toàn bộ tài khoản, và pay vào chiều thứ 2 hoặc ngày thứ 3.
5: Paypal
@khoaitaytk trước là pro fortune ăn off pin dữ lắm:D.Trả lời cũng đúng hết rồi còn đâu.
Các bạn chú ý:Không quan tâm next payment là mấy ngày vì thực sự nó paid vào chiều thứ 2.
Mình vừa được paid qua PP.Tầm nửa tiếng trước.
Chúc các bạn may mắn :D.

chuyển vào pp mình mình sẽ rút hộ $100 mình trả 85$ hoặc bạn có thể verify acc paypal, ko khó, còn bạn ko nên rút wire, nếu rút wire thì rút ít nhất > $500.

ver paypal đi, đơn giản mà cậu. mua cái trust card ver tí là xong. chi phí cũng tầm 130k thôi. paypal đúng info, đúng vị trí first name last name thì đem ver đi mà xài cho ổn định.

ra acb làm cái master 50k thẻ chip + nạp 100k vào tài khoản thẻ + làm tài khoản internet banking = mang > 200k đi, mất khoảng 30p, về add thẻ vào verify, add tài khoản bank trong internet banking vào rút tiền về bank luôn, đợi khoảng 6 ngày, lưu ý họ tên cho chính xác.

chuyển vào pp mình mình sẽ rút hộ $100 mình trả 85$ hoặc bạn có thể verify acc paypal, ko khó, còn bạn ko nên rút wire, nếu rút wire thì rút ít nhất > $500.
We broke our rules many times.We paid even via bank wire amounts of 50$ and covered the fee for sending althought it is said in our terms of service that for wire you need at least 100$.We try to please people as much as we can and we pay on monday to wednesday 2-3 days earlier than each friday for previous week`s earnings.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week