giúp em vơi bị hack nick mmo

:)).ngồi đấy mà nghi nhá,mình chả quan tâm lắm.giúp bác thớt tý thôi. acc 4rum mình tạo từ 2011,sợ lại bị bác hacker forte dò pass thì mệt nên clone thôi.

Upvote 0
bạn lên google search ditonary attack cả forte dò pass nhé.Để mật khẩu đơn giản thì quá dễ để mất.Mà thôi kệ đi chả quan tâm

bác lấy acc kia của bác ra mà comment , Mod , Bh ko lấy thì lấy chi những acc reg từ lâu ? 2010 còn Scam chứ ở đó mà 2011 :D

Upvote 0
có mỗi cái nick giữ ko xong lúc nào cũng hack với chẳng mod, không chừng đi scam đã rồi kêu bị hack nick

Upvote 0
dự là có trò tự biên tự diễn =))
tranquangvinh15944 Member

vào acc chính thấy mưu ko thành thì lập ra biên bảng tự diễn =)) , chắc là có kế dự phòng này từ trước =)) , check thấy khác IP lúc bị đổi pass và login , cái này làm rất dễ =))

duongtrung93Member

trò này quá dễ nhìn các bác nhỉ =))

Các bác Mod check kỹ lại cẩn thận :D !

Moderators: killer8x, vgroupbosskiet check nick xem có bị trùng IP không nhé

Upvote 0
có mỗi cái nick giữ ko xong lúc nào cũng hack với chẳng mod, không chừng đi scam đã rồi kêu bị hack nick
e không hiểu ý bác là gì, nếu bác muốn buộc tội em thì e xin lấy danh dự mình ra bảo đảm
vì e cũng chỉ là một đứa newbie, gần như là thế. mật khẩu vì để cho dễ nhớ nên e tên phạm thi loan thì e đặt mk là loanpham, có ai nghĩ được là lại có con cờ hó nào nó đi hack cái nick như em
với lại nó cũng chưa scam được ai, e cũng không hổ thẹn với lòng mình:)
còn về phần bác thì tùy bác suy nghĩ thế nào thôi

Upvote 0
e không hiểu ý bác là gì, nếu bác muốn buộc tội em thì e xin lấy danh dự mình ra bảo đảm
vì e cũng chỉ là một đứa newbie, gần như là thế. mật khẩu vì để cho dễ nhớ nên e tên phạm thi loan thì e đặt mk là loanpham, có ai nghĩ được là lại có con cờ hó nào nó đi hack cái nick như em
với lại nó cũng chưa scam được ai, e cũng không hổ thẹn với lòng mình:)
còn về phần bác thì tùy bác suy nghĩ thế nào thôi

ừ, nhớ là đổi pass nhé

Upvote 0
Cơ bản là k tin lắm.Thấy hoạt động cũng năng nổ mà độc cái việc request lại mk mà cũng k biết sao.

Upvote 0
Cơ bản là k tin lắm.Thấy hoạt động cũng năng nổ mà độc cái việc request lại mk mà cũng k biết sao.
nói chung là e chỉ mong lấy lại nick để tránh con cờ hó nào nó hack nick mình đi scam thôi. may mà nó chưa scam được ai, cũng có cái may

Upvote 0
còn cái thằng cờ hó nào hck nick t nhá
t nguyền rủa cả dòng họ nhà mày
m biết dùng máy tính dùng mạng thì chắc bố mẹ mày cũng cho mày đi học mà sao mày thất đức thế
m có nhìn thấy dòng chữ này thì t mong m tu tỉnh lại
sống mà đi scam thì cái đời nó nhục lắm
mày sống mà mày không thấy dằn vặt à

Upvote 0
em thề ! em mà lấy nick em làm điều gì bất chính em làm còn chó :( không có mặt nào mà buồn như mặt này . em chỉ là newbie chưa biết đi đâu hết ! .em chỉ mới biết PTC mà chả được bao nhiêu chỉ được bouns 0.18$ lần đầu tiên :(
vậy mấy anh chị không tin ! được
cho em biết lý do em mất nick được không ? và tại sao em mất nick

Upvote 0
dự là có trò tự biên tự diễn =))
tranquangvinh15944 Member

vào acc chính thấy mưu ko thành thì lập ra biên bảng tự diễn =)) , chắc là có kế dự phòng này từ trước =)) , check thấy khác IP lúc bị đổi pass và login , cái này làm rất dễ =))

duongtrung93Member

trò này quá dễ nhìn các bác nhỉ =))

Các bác Mod check kỹ lại cẩn thận :D !

sao anh nói nặng vậy !
em từ lúc mới vào chả biết đi lừa ai hết :( tự nhiên sáng đăng nhập là thấy vào không được rồi mới lấy pass lại thì em vào thì đã clone scam :(

Upvote 0
còn cái thằng cờ hó nào hck nick t nhá
t nguyền rủa cả dòng họ nhà mày
m biết dùng máy tính dùng mạng thì chắc bố mẹ mày cũng cho mày đi học mà sao mày thất đức thế
m có nhìn thấy dòng chữ này thì t mong m tu tỉnh lại
sống mà đi scam thì cái đời nó nhục lắm
mày sống mà mày không thấy dằn vặt à
con nít 3 tuổi chưa đi học vẫn biết dùng máy tính mừ, :p

Upvote 0
:)).ngồi đấy mà nghi nhá,mình chả quan tâm lắm.giúp bác thớt tý thôi. acc 4rum mình tạo từ 2011,sợ lại bị bác hacker forte dò pass thì mệt nên clone thôi.
mình tin bạn vì thằng https://www.facebook.com/anhdung2494?fref=ts có bạn chung với thằng hào ( Thi Gia ) với lại mấy thằng khác :confused:. Cũng là ăn may thôi, ae để pass khó vào thì nó dò cả ngày cũng *** ra

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week