Giúp em với paypal không đăng nhập được

hphuc93

Newbie
Reactions
12
MR
0.000
Ngày hôm qua em có dùng paypal để mua 1 cái thẻ điện thoại nhưng tới lúc thanh toán thì nó báo lổi. E tưởng sai mật khẩu hay gì thì qua trang login vào thì nó báo lỗi này. E đã thử đổi mật khẩu vẫn bị vậy. Đã reset mạng và xóa cookie vẫn bị. Anh em nào giúp em với.

Mail hỏi nó xem

Nhấn vào chữ send, điền mail bất kỳ, số lượng tùy ý, rồi nhấn Continue sẽ bắt đăng nhập -> log bình thường :)

Contact as guest đó :D

cái này mình từng gặp rồi. khi bạn muốn đăng nhập được thì bắt buộc bạn phải gõ lại từ mail đăng nhạp với pass là ok.
nguyên nhân là bạn đã lưu use và pass trên trình duyệt lâu quá rồi. nó muốn bạn xác nhận bằng tay khi login. chú ý phải gõ lại tất cả nhé!( không được copy và paste use và pass )

Ngày hôm qua em có dùng paypal để mua 1 cái thẻ điện thoại nhưng tới lúc thanh toán thì nó báo lổi. E tưởng sai mật khẩu hay gì thì qua trang login vào thì nó báo lỗi này. E đã thử đổi mật khẩu vẫn bị vậy. Đã reset mạng và xóa cookie vẫn bị. Anh em nào giúp em với.
lỗi này là bị lock acc rồi
forgot pass cũng ko cho đâu
call lên PP nó sẽ bắt bạn up photo id

toàn cao thủ paypal ko nhỉ
Thím nothing19119 kia dùng avatar nhìn quen thế

cảm ơn các bạn đã giúp mình. Mình vừa gửi thử email xin hỗ trợ không biết có khôi phục lại được không nữa. Mà cho mình hỏi tại sao mình mua cái thẻ điện thoại mà nó lại khóa tài khoản của mình nhỉ @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,493
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week