Suggest Giúp gỡ Limit Paypal 4Step Gấp ạ

Status
Not open for further replies.

adom

Banned
Reactions
18
MR
0.000
Tình hình là account new nhầậ nguồn từ grandbux và net nên không lo. Nhờ bro nào giúp đỡ với ạ. :(( Bác @PhạmThi Giúp Em với

Em thực sự đang cần gấp. Vì thằng vietcombank nó trả về paypal hơn 200$ nữa.. Limit 180days nữa chết em luôn á

Last edited:
mà thôi cái này dễ mà bạn

Upvote 0
nhấp vào resolve rồi cung cấp các thứ đấy thôi

Upvote 0
Tài khooả paypal này tớ Fake infomation nên khả năng là không phải chính chủ nên hơi khó ạ!
nếu acc nhiều tiền thì cậu thuê dịch vụ photoshop có đầy trên forum mình đấy

Upvote 0
Hóng xem để học hỏi :D

Upvote 0
fake thì chắc tốn chừng 2 củ cho Phạm Thi, còn chính chủ thì chẳng tốn đồng nào!

Upvote 0
Tình hình là account new nhầậ nguồn từ grandbux và net nên không lo. Nhờ bro nào giúp đỡ với ạ. :(( Bác @PhạmThi Giúp Em với

Em thực sự đang cần gấp. Vì thằng vietcombank nó trả về paypal hơn 200$ nữa.. Limit 180days nữa chết em luôn á

View attachment 55639

cần mình gỡ thì pm yahoo mình nha bạn => yh: pham.thaj

Upvote 0
tưởng info chính chủ thì gỡ cái rẹt, không chính chủ thì nhờ dịch vụ thôi

Upvote 0
Tài khooả paypal này tớ Fake infomation nên khả năng là không phải chính chủ nên hơi khó ạ!
Chính chủ thì dễ lắm, nhưng fake thì phải nhờ bác @PhạmThi thôi. Sao mọi người không làm luôn chính chủ nhỉ :eek:
Nếu bạn cần Paypal để with thì pm nha. Rate 19.5 ;)

Upvote 0
Chính chủ thì dễ lắm, nhưng fake thì phải nhờ bác @PhạmThi thôi. Sao mọi người không làm luôn chính chủ nhỉ :eek:
Nếu bạn cần Paypal để with thì pm nha. Rate 19.5 ;)

info chính chủ vào blacklist rồi thì acc clone phải fake thôi c, mình cũng bị mấy acc chính chủ blacklist rồi đây, giờ chơi luôn trăm acc clone fake info hết, thích thì chiều PP luôn, đường quang nó ko cho đi, ép mình đi đường cao tốc :D

Upvote 0
em dính cái limit này mong các bác chỉ giáo. nên nhờ bác yahoo . pham.thj giải quyết vụ này với

Attachments

74.1 KB · Views: 32
    136 KB · Views: 36
Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663