Suggest Giúp gỡ limit Paypal

wonbikun

Banned
Reactions
24
MR
0.000
Tình hình hôm 17/5 mình send 115$ cho thằng bạn, qua ngày hôm sau thì acc nó bị dính limit. Acc của bạn mình chỉ nhận tiền của mình chứ chưa thực hiện bất gì gd nào khác. Mở Email của thằng bạn thì thấy Mail của paypal gữi tới yêu cầu chứng minh số tiền 115$ gì đó.

Vào resolution center nó có 2 dòng là
1/ Confirm your credit card (Resolve)
2/ Proof of Address (Resolve)

Bạn nào biết cách gỡ limit dạng này thì hưởng dẫn giúp mình. Thank !

mình làm như này mà cũng qua nè .... cậu để cái thẻ visa đó lên cái trứng minh thư rùi chụp ảnh ... dõ nét tý rùi gửi cho nó là ok

chụp làm sao nhìn thấy cả 2 cùng 1 lúc
có thể đặt cái thẻ bên trên cái cmt hơi đè lên cmt 1 chút rùi chụp .. sao cho dõ nét
mình làm như thế ok

Proof of Address nó yêu cầu Scan hình hóa đơn điện, nước mà thằng bạn mình mới học lớp 12 làm gì có :oops:
Bạn cứ chụp hình hoá đơn điện or nước và ghi chú thích là hoá đơn của ba (or mẹ) của bạn (bằng tiếng anh) mình từng bị 1 lần rùi :)

đã như cậu và đã 180. mặc dù file proof addres đã được nó chấp nhận lần trước nhưng lần này vẫn 180.

Vụ add C C mà log out thì cũng căng đấy, mới gỡ dc lỗi đó cho thằng em lỗi 3 bước:

1. C C (ko làm nổi vì cứ ấn vào nút chưa kịp làm gì là bị log out) (mình đã gỡ đc :D )
  2. thay đổi pass (thằng em tự complete)
  3. thay đổi câu hỏi bí mật (thằng em tự complete)
Cần fake ID và Address thì pm :rolleyes:

Vụ add C C mà log out thì cũng căng đấy, mới gỡ dc lỗi đó cho thằng em lỗi 3 bước:

1. C C (ko làm nổi vì cứ ấn vào nút chưa kịp làm gì là bị log out) (mình đã gỡ đc :D )
  2. thay đổi pass (thằng em tự complete)
  3. thay đổi câu hỏi bí mật (thằng em tự complete)
Cần fake ID và Address thì pm :rolleyes:
step cc bị log out là dễ nhất mà căng thì gỡ làm sao mấy cái khác :p

step c c bị log out là dễ nhất mà căng thì gỡ làm sao mấy cái khác :p
gỡ sao vậy pro :)
e mình hoàn thành 2 bước dưới, mới add dc thông tin C C nhưng chưa vào Steps để ấn gửi code đc... cứ ấn vào nút resolve là log out...

gỡ sao vậy pro :)
e mình hoàn thành 2 bước dưới, mới add dc thông tin C C nhưng chưa vào Steps để ấn gửi code đc... cứ ấn vào nút resolve là log out...
bạn làm được rồi hỏi mình làm gì nữa :p

thì mình gỡ mãi mới đc , bạn gỡ đơn giản và bảo là dễ nhất thì chia sẻ tí :D
Thực ra cái step confirm card đó lần đầu tiên nhân vô sẽ không log out. điền thông tin chính xác của thẻ vô đó là được sau đó ok là nó bắt đầu bị log out. (đến đây kệ nó)
Vô email của acc paypal đó check xem có mail mới của paypal thông báo đã add card thành công chưa. Nội dung thường là : Bạn đã add thẻ có 4 số cuối là xxxx...
Nếu có rồi thì coi như step đó đã xong và mặc kệ nó dù nó vẫn có chữ Resolve. Nếu có viết mail giải trình thì bảo là đã thực hiện đầy đủ và nhận được mail thông báo confirm thẻ thành công.
Rồi múc các cái khác thôi và cái step 1 đó thì nó sẽ tự động chuyển sang complete sau hơn 1 ngày or hơn tùy trường hợp.

hix, cao nhân nào gỡ giúp cái PP US đang limit với, cho em rút $ đi thôi, có <150$

Tình hình hôm 17/5 mình send 115$ cho thằng bạn, qua ngày hôm sau thì acc nó bị dính limit. Acc của bạn mình chỉ nhận tiền của mình chứ chưa thực hiện bất gì gd nào khác. Mở Email của thằng bạn thì thấy Mail của paypal gữi tới yêu cầu chứng minh số tiền 115$ gì đó.

Vào resolution center nó có 2 dòng là
1/ Confirm your credit card (Resolve)
2/ Proof of Address (Resolve)

Bạn nào biết cách gỡ limit dạng này thì hưởng dẫn giúp mình. Thank !

Gỡ đc chưa bạn? DV dưới chữ ký đang chờ đón :oops:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,061
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week