Help Giúp gỡ limit pp

Èo gọi điện cả buổi sáng cuối cùng gỡ được, Paypal unver dễ gỡ hơn là ver nhé
Nó cho 6 step
1. add card
2. Proofs of adress
3. Proofs of adress (do ta add nhiều địa chỉ vào)
4. track info
5. invoice
6. info transactions
--------------
Up có 1 cái cmnd lên xong roài gọi điện lên chém liên tục gần 30 phút.

Nó hỏi add card -> Tao hổng có tài khoản ngân hàng, làm gì có card mà add, ở vn dùng tiền mặt thôi -> pass
Nó kêu proofs of address -> kêu mày muốn cung cấp loại nào chứ ta thấy trên ID của tao có đầy đủ thông tin về địa chỉ rồi -> pass
track info, invoice, info trans -> tao nhận từ site , mày biết các site hoạt động trong lĩnh vực quảng cáo trực tuyến trả tiền làm gì có mấy thứ đó, giờ muốn cung cấp gì để giải quyết nhanh nè, cho mày account để vào xem họ trả tiền tao nhé -> oh, no, i dont need do that -> pass lun

Kết lại: để tao xem tài khoản của mày trước, cần gì tao hỏi thêm, khoản 5 phút sau -> restored.

vẫn chưa ver lun, ha ha

thánh cmnr :v

có điều mềnh éo có bik gọi cho pp vì trình tiếng anh éo = thánh =))

thánh cmnr :v

có điều mềnh éo có bik gọi cho pp vì trình tiếng anh éo = thánh =))
kêu thằng nào gọi nhờ được mà, ta cũng vậy chứ biết éo gì yến lịch

Hên ta ở trọ gần trường xã hội nhân văn HCM nên tiếng anh đầy ra

giờ như cá nằm trên thớt. im lặng chờ thời cơ thôi, không giám sell hay ex gì cả :)

không hình ảnh không thông tin. có thánh cũng chịu :D
Mit kiểu nào post lên cho anh em chym ngưỡng phát

haiz.. gỡ đc ko mấy bác

Tất cả những acc send Paypal qua acc khác dạng personal không có lý do đều ăn 180 days và không thể gỡ.

Mấy chú nên cẩn thận đê
chuẩn nếu send personal fee 0%. nếu chịu khó bỏ tí fee ra thì cũng may ra sẽ đỡ hơn. hơn nữa send vào acc càng trust càng tốt, send bậy bạ là cũng dễ tèo >.<

ace cho em hỏi trường hợp này giải quyết sao ạ: em có tạo 1 acc nhưng lúc tạo dại quá lại điền robo us :D, nhưng vẫn chọn quốc gia là Việt Nam. đến giờ tên là us, Info thì chuyển đc sang VN rồi. Còn cái tên mà nhờ pp hỏi bằng cách up file, k biết nó có limit cho k. mà giờ kẹt tí tiền trong này mà k sao đc, mong các bác giúp đỡ!
Cảm ơn và hậu tạ, hixxxx!

ace cho em hỏi trường hợp này giải quyết sao ạ: em có tạo 1 acc nhưng lúc tạo dại quá lại điền robo us :D, nhưng vẫn chọn quốc gia là Việt Nam. đến giờ tên là us, Info thì chuyển đc sang VN rồi. Còn cái tên mà nhờ pp hỏi bằng cách up file, k biết nó có limit cho k. mà giờ kẹt tí tiền trong này mà k sao đc, mong các bác giúp đỡ!
Cảm ơn và hậu tạ, hixxxx!
xử lý hết tiền roài mới làm chuyện khác để tránh rủi ro

bác ơi, nhưng xử lí sao ạ, bác giúp em thêm với! chuyển sang tk khác ạ? giao dịch giờ sợ nó nhòm đến lại limit. Bác nói rõ e với, mắc cả tuần, em cảm ơn bác ạ!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,244
Latest member
alibobo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week