Ask Giúp mình chỉnh sửa trình duyệt mặc định

cuonglon2015

Junior
Reactions
27
MR
0.000
Số là trước đây em có sài bản 8.12 giờ đổi qua xài blue 9.30 thì bị lỗi này . Lúc cài đặt xong vào trình duyệt nó hiện trang bluestack.com/vn/ em chỉnh sửa book mark và chuyển qua ngôn ngữ tiếng anh nhưng khi wipe data bằng tinsoft nó vẫn trở lại cái site này , fake ip các kiểu nó vẫn hiện ra trang này . Cao nhân nào đi qua fix dùm em với ạ em xin hậu tạ :(

candylop

Hero
Reactions
3,384
MR
0.003
Chat with me via Skype
Mới sơ sơ cho Bluestack thôi mà đã 3 tool rồi. Chưa kể change ip, autolead

Lần đầu tiên trong đời nhìn thấy màn hình làm việc của người khác đây nè.

bạn bookmark xong vào mục các trang đã bookmart (dấu sao cuối thanh URL ). Click giữ và chon add shortcut to home. sau đó vào bằng shortcut đó chứ bạn chỉnh sửa gì trên trình duyệt thì lúc clear data nó cũng mất hết cả
Thế em phải làm thế nào để khi em wipe nó ra trang khác ,ví dụ google.com . tks bác
PS : Em lưu Bookmark như bác hướng dẫn em clear data nó vẫn về trang đấy :(

Last edited:

thienvk

Junior
Reactions
13
MR
0.000
Số là trước đây em có sài bản 8.12 giờ đổi qua xài blue 9.30 thì bị lỗi này . Lúc cài đặt xong vào trình duyệt nó hiện trang bluestack.com/vn/ em chỉnh sửa book mark và chuyển qua ngôn ngữ tiếng anh nhưng khi wipe data bằng tinsoft nó vẫn trở lại cái site này , fake ip các kiểu nó vẫn hiện ra trang này . Cao nhân nào đi qua fix dùm em với ạ em xin hậu tạ :(

Bạn xem có set Homepage không ?

Reactions
384
MR
0.001
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
bạn bookmark xong vào mục các trang đã bookmart (dấu sao cuối thanh URL ). Click giữ và chon add shortcut to home. sau đó vào bằng shortcut đó chứ bạn chỉnh sửa gì trên trình duyệt thì lúc clear data nó cũng mất hết cả
a ơi . tool bsc của bên mình đôi khi ko wipedata đc a . cái này do đâu a

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,501
Latest member
songten001

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week