Ask giúp mình lấy lại pass key webmoney - xin hậu tạ 5$

Lần trước mình cũng bị y hệt chủ thớt nhưng mà là bị die cái ổ cứng không kịp trở tay. Nhưng cậu đừng lo, trong phần login bây giờ cậu check vào cái ô "I don't have a keys file" ý, nó sẽ dẫn cậu sang 1 page để khai báo như mail, số WMID muốn khôi phục, số $ chính xác còn trong tài khoản... Sau đó mất 10' chạy ra ngoài scan cái CMND rồi send lại cho nó theo địa chỉ mà nó gửi vào mail cho cậu đó. Mất thêm 15' nữa để hoàn thành phần khôi phục là mọi thứ ok! Mình không chém gió vì đây chính là tình huống mình gặp cách đây 2 tháng. Còn trường hợp còn file key thì đơn giản rồi.
Sau này nhớ lưu cái keys file ý ra cái usb nha!
Nếu cậu gặp khó khăn gì thì sáng mai cứ pm yahoo chiplove69

nhìn theo link mình đưa là làm được ngay ấy mà, mà chủ thớt có hậu tạ là hậu tạ cho tui hen hj...
Cái link của cậu là trường hợp khôi phục khi vẫn còn keys file. Nhưng chủ thớt mất keys file mà!:binhsua04:

Nhớ pass login keyfile là lấy đc.
Nó sẽ veri qua fone 1 lần nữa.

Có 2 cái đấy thì lấy đc.Fone giờ là mức độ bảo mật cao nhất của nó thì phải(Ưu tiên hàng đầu).Bác có cái đấy thì lấy lại đc thôi.

Bác thử làm xem :)) Em đợt trước (hồi chưa bắt veri sms cũng 1 lần fai down lại keyfile,nó chỉ hỏi pass login vào keyfile là j,đánh đúng thì down lại đc)

Cái link của cậu là trường hợp khôi phục khi vẫn còn keys file. Nhưng chủ thớt mất keys file mà!:binhsua04:
không cần còn key file cậu ah cách lấy nó tương tụ như thế, mình vừa lấy hồi sáng này thôi ban đầu cũng nghĩ như bạn nhưng mò 1 lúc thì ra hết ah !
nếu không được chủ topic đưa mail đăng ký và ngày tháng năm sinh đây mình lấy lại cho...

Last edited by a moderator:
nếu chủ thớt chỉ xài mỗi wm classic mà mất key file thì coi như mất tk luôn, còn nếu xài thêm cả keeper mini thì log vào trang chủ của nó mà cài đặt lại thôi

bạn chiplove nói đúng nhưng trường hợp của mình là hồi đó mình điền k đúng ngày tháng năm sinh nên k làm như thế đc .còn email và phone thì mình vẫn còn

giờ không biết xem ngày/tháng/năm ở đâu nhỉ vào xem lại,không thôi mất là chết luôn :binhsua56: ai chỉ dùm nha :D

khổ quá, máy hư cái main đi thay rồi, giờ ra tiệm nét exchange mà đợi nó sent code activate lâu ác, enum

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week