Ask Giúp mình sửa lỗi This iteam isn't available in your country với

do bạn làm sai
nó báo thiết bị ko phù hợp xong change mọi thứ vào lại nó vẫn báo vậy, làm tới tầm 5-6 lần mới đc lại bt là sao bro ?

thiết bị không phù hợp là do device, còn lỗi country thì clear data.
em cũng change device, id, imei hết lại bị, mà làm lại như vậy 5-6 lần tốn hết 5-6 con sock mới đc lại

do sock đó.. lỗi contry chỉ có sock trùng quốc gia nó chấp nhận ... tải về 1 lần là lần sau fix đc :D fix kiểu nào cũng vậy thôi.. còn nếu bạn dùng proxifier có bỏ qua IP CHPlay thì xoá sạch wipe data chỉnh về sock là oke

do sock đó.. lỗi contry chỉ có sock trùng quốc gia nó chấp nhận ... tải về 1 lần là lần sau fix đc :D fix kiểu nào cũng vậy thôi.. còn nếu bạn dùng proxifier có bỏ qua IP CHPlay thì xoá sạch wipe data chỉnh về sock là oke
CO khi thế thật. Mình bỏ GGPlay chay ngoài sock :D . Để thử lại xem

ĐC rồi bạn. Thanks nhé

cái lỗi này có rất nhiều cách khắc phục, hôm bữa mới có 1 topic y chang này mà @@ chaneg country 90% là được, không được thì hẵng wipe, còn không được nữa thì vác búa đập cmn máy đi mua máy khác về tự nhiên lại được ngay :D

bạn có thể giải thích kĩ hơn giúp mình không. tks bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,529
173,701
Latest member
toolongdick

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week