Request giúp mình về bank name trong paypal

kimnguyen123

Banned
Reactions
26
MR
0.000
Pro nào cho mình hỏi , mình vừa withdraw tiền từ paypal về ngân hàng Vietinbank , khi add bank name mình điền vô luôn là Vietinbank chứ ko phải tên giao dịch quốc tế là " Vietnam Bank for Industry and Trade "
Cho mình hỏi vậy có đúng ko ? tiền có về ko ? mình xin cám ơn

----------------------------------------------------------
Cuối cùng thì tiền đã về bank rồi , vui quá ^^
Anh em mai mốt add bank name là Vietinbank vẫn ok nhe

Last edited:
paypal nó bó complete luôn rồi cậu @@ sao giờ
nó comp rồi thì chỉ có nước ngồi hóng 1 về 2 refund thôi. giờ không làm gì được nữa cả

paypal nó bó complete luôn rồi cậu @@ sao giờ

complete thì là pp nó đã đẩy lệnh gửi đi

còn nhận dc hay ko phải chờ City bank, nó nhận tiền rồi chuyển qua Vietinbank, nhưng tên ko đúng nên sẽ bị fail, 2 tuần tiền quay lại PP rồi rút lại

Tên bank không quan trọng đâu, miễn đừng điền kiểu như Pakistani Osama Bin Laden Bank

Cái Swift Code là quan trọng nhất để biết bank nào, mà sai thì xác định là :mad:

Số tài khoản phải đúng

Mấy cái nhà băng bên VN mình cũng làm khó hơn kiểu như phải trùng Tên tài khoản, kể cả thứ tự (bên Mỹ thì không có cái trò khốn nạn này)

Pro nào cho mình hỏi , mình vừa withdraw tiền từ paypal về ngân hàng Vietinbank , khi add bank name mình điền vô luôn là Vietinbank chứ ko phải tên giao dịch quốc tế là " Vietnam Bank for Industry and Trade "
có thể tiền sẽ về nếu đúng swifecode nhưng có một số ngân hàng dễ thì sẽ về còn một số ngân hàng khó thì nó cho quay lại, hóng xem cậu có nhận được tiền không ?

Đợi refund thôi cậu, nó không biết Viettinbank là thằng nào đâu

mình rút thử viettinbank rồi nhưng không về được , giờ bạn ra đăng kí vcb không thì acb là nhanh nhất , chứ viettinbank mình rút 3 lần mất 210k mà vẫn không về đươc , đã thử nhiều cách rồi việttinbank khó lắm đừng chơi thằng đó

mình rút thử viettinbank rồi nhưng không về được , giờ bạn ra đăng kí vcb không thì acb là nhanh nhất , chứ viettinbank mình rút 3 lần mất 210k mà vẫn không về đươc , đã thử nhiều cách rồi việttinbank khó lắm đừng chơi thằng đó
thế nguyên nhân của bạn làm sao mà tiền ko về , phải có 1 cái gì đó ko hợp lý tiền mới ko về chứ , vì bây giờ bank nào thì tiền từ paypal cũng về hết mà

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week