GIúp mình ve paidtopia với

ttbaotrong

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Chào các anh chị e là mem mới.e đang làm trag paidtopia ma không bít list các ofer để ăn.anh chị nào pro chỉ e cách chơi trang này va list với.em cám ơn các anh các chị ạ.

list thì tìm trong box của thieucuong có share hằng ngày, còn kêu ai share thì chịu rồi, list không cố định lúc lead lúc không , cho list rồi làm không lead lại gạch đá bảo thế này thế kia , tốt nhất bạn tự bem đến bem đại, con nào lead được thì lead , 1 thời gian là sẽ tự nhiên biết thôi

list thì tìm trong box của thieucuong có share hằng ngày, còn kêu ai share thì chịu rồi, list không cố định lúc lead lúc không , cho list rồi làm không lead lại gạch đá bảo thế này thế kia , tốt nhất bạn tự bem đến bem đại, con nào lead được thì lead , 1 thời gian là sẽ tự nhiên biết thôi
em là người mới vào forum này nên em cũng không biết lắm ạ cho em hỏi tí là chỉ lam bên ofer không thôi ạ.anh co yahoo không giúp cho em tí.chứ jo em không bít sao đây nữa.

em là người mới vào forum này nên em cũng không biết lắm ạ cho em hỏi tí là chỉ lam bên ofer không thôi ạ.anh co yahoo không giúp cho em tí.chứ jo em không bít sao đây nữa.

làm cho group nào thì bảo nó cho list :binhsua04:, nó ko cho thì kiếm group khác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week