Giúp mình về vấn đề mua nhầm hosting=visa

tucan1991

Junior
Reactions
55
MR
0.000
Như tiêu đề mình có đọc topic này thấy có miển phí 3 tháng http://mmo4me.com/threads/anhosting-mien-phi-3-thang-hosting-1-ten-mien-ai-can-khong.165255/
Nên cứ nghỉ miển phí ko tốn tiền...Với lại ko nhìn kỉ nên confirm..
Thế là tin nhắn ACB báo đả order 84$..
Giờ có cách nào lấy lại tiền ko các bác
Mong các bác giúp cho...Đang túng thiếu..Mong các bác tư vấn
Mail confirm : Chúc mừng thành công trình đặt hàng của bạn. Tất cả các đơn đặt hàng được đảm bảo để được thiết lập trong vòng 24 giờ. Chúng tôi sẽ xử lý đơn hàng của bạn càng nhanh càng tốt và gửi cho bạn thông tin chi tiết tài khoản của bạn. Chúng tôi mong được làm kinh doanh với bạn.

Mã xác nhận đặt hàng của bạn như sau:...........

Như tiêu đề mình có đọc topic này thấy có miển phí 3 tháng http://mmo4me.com/threads/anhosting-mien-phi-3-thang-hosting-1-ten-mien-ai-can-khong.165255/
Nên cứ nghỉ miển phí ko tốn tiền...Với lại ko nhìn kỉ nên confirm..
Thế là tin nhắn ACB báo đả order 84$..
Giờ có cách nào lấy lại tiền ko các bác
Mong các bác giúp cho...Đang túng thiếu..Mong các bác tư vấn
Mail confirm : Chúc mừng thành công trình đặt hàng của bạn. Tất cả các đơn đặt hàng được đảm bảo để được thiết lập trong vòng 24 giờ. Chúng tôi sẽ xử lý đơn hàng của bạn càng nhanh càng tốt và gửi cho bạn thông tin chi tiết tài khoản của bạn. Chúng tôi mong được làm kinh doanh với bạn.

Mã xác nhận đặt hàng của bạn như sau:...........
100% Guaranteed!
If you are unhappy for any reason we will refund your unused portion.

Mail cho nó kêu mày bán host như %*(*Ư%&@ éo thèm chơi với mày nữa. Refund lại cho tao :D vậy thôi host nào xài chiêu này cũng đc cả
có nhiều host nó refund tiền rồi mà vẫn active host nữa cơ :D

Mà cảnh báo chủ thớt lần sau đừng xài card mua hàng trên mạng nhé, tránh trường hợp đáng tiếc xảy ra. Nước ngoài thì dễ chứ VN khó chịu lắm.

Mình thì xài visa mua hosting trên godaddy thì éo đc :D

contact trực tiếp support, giả vờ bảo order fraud, nó bắt verify thì scan thẻ cho nó xem bảo nó refund ko thì báo bank chargeback nhưng hơi lâu.

tớ cũng bị dính nè, kiu giảm giá 1$ mà tớ lúc thanh toán ra 79$, giờ đang kiu refund mà cả tháng rồi chưa thấy gì nãn

hài. Nó làm *** gì có miễn phí. Bị thằng kia nó lừa ăn % mà *** biết. Mà lúc mua thì có mua 3 tháng đâu. Chơi hẳn 1 năm mới vãi ***. Cho dù nó miễn phí 3 tháng thì cũng phải trả tiền 9 tháng nhé -_-.

hài. Nó làm *** gì có miễn phí. Bị thằng kia nó lừa ăn % mà *** biết. Mà lúc mua thì có mua 3 tháng đâu. Chơi hẳn 1 năm mới vãi ***. Cho dù nó miễn phí 3 tháng thì cũng phải trả tiền 9 tháng nhé -_-.
Ức chế thật, cũng tại do mình thôi..ko xem kỉ...Còn bạn kia thì vì lợi nhuận cá nhân nên ko viết rõ ràng 1 tí....Mới có mail về yêu cầu thực hiện 3 step
Mình chụp ảnh visa,cm thư, bank add trong paypal....với 1 số thông tin
Thấy trong mail kèm theo nói là nếu đc xác nhận sẽ đc refun trong thời gian thứ 2 đến thứ 6
Mà cho hỏi phí refun có mất ko, và mất bao nhieu
Lúc mình gửi mail cho nó, mình ghi tẹt ra số thẻ visa cho nó luôn..Lộ số thẻ thế ko biết có vấn đề gì ko

Mà refun đủ tiền ko bác, có mất phí gì không.....Và mình thanh toán qua VISA ACB
fee tất nhiều phải mất, rồi ko lẻ bạn bắt nó chịu vì bạn chủ động send mà bạn chỉ cần mail cho nó kêu refun nó sẽ trả lời bạn và rf thôi

Ức chế thật, cũng tại do mình thôi..ko xem kỉ...Còn bạn kia thì vì lợi nhuận cá nhân nên ko viết rõ ràng 1 tí....Mới có mail về yêu cầu thực hiện 3 step
Mình chụp ảnh visa,cm thư, bank add trong paypal....với 1 số thông tin
Thấy trong mail kèm theo nói là nếu đc xác nhận sẽ đc refun trong thời gian thứ 2 đến thứ 6
Mà cho hỏi phí refun có mất ko, và mất bao nhieu
Lúc mình gửi mail cho nó, mình ghi tẹt ra số thẻ visa cho nó luôn..Lộ số thẻ thế ko biết có vấn đề gì ko
đúng là nhìu site bọn tây yêu cầu cung cấp CMND, nhưng mình chưa bao giờ gặp cảnh bắt đưa ra số thẻ hay gì gì cả, nhưng nếu site uy tín thì ko sai site củ chuối thì có tí ko ổn thôi

đúng là nhìu site bọn tây yêu cầu cung cấp CMND, nhưng mình chưa bao giờ gặp cảnh bắt đưa ra số thẻ hay gì gì cả, nhưng nếu site uy tín thì ko sai site củ chuối thì có tí ko ổn thôi
Tớ tự đưa ấy chứ...lúc đầu nó hỏi 1 số thông tin..Tớ phang luôn số thẻ :D Mà chắc ko có vấn đề gì..chứ nó mà muốn ăn cắp visa...thì nó lấy biết bao nhiêu cái của khách hàng

Tớ tự đưa ấy chứ...lúc đầu nó hỏi 1 số thông tin..Tớ phang luôn số thẻ :D Mà chắc ko có vấn đề gì..chứ nó mà muốn ăn cắp visa...thì nó lấy biết bao nhiêu cái của khách hàng
đã tự đưa thị đừng có sợ, nhưng nếu site uy tín thì ko sao đâu site ko uy tín ko đưa cũng té :D nó lấy thông tin đa phần là để xác nhận thẻ 9 chủ hay ko thôi còn về phí refun thì do bên bank :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,530
174,812
Latest member
chauruabat

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom