Giúp mình với cái PP không veri được

levisy91

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Mình vừa làm xong thẻ Visa ACB hồi chiếu lấy về veri thì PP nó báo "This credit card has been denied by the bank that issued your credit card. For details on why your card was denied, please contact your credit card issuer's customer service department. Or, you may want to try adding a different credit card."
Thẻ còn mới toanh chì có mới đổ Pin thôi. Ai Pro giúp mình nha

Mình vừa làm xong thẻ Visa ACB hồi chiếu lấy về veri thì PP nó báo "This credit card has been denied by the bank that issued your credit card. For details on why your card was denied, please contact your credit card issuer's customer service department. Or, you may want to try adding a different credit card."

:D cái này đơn giản bác ạ :D bác dùng thẻ zì thế ( nếu là visa thì oke vì e dùng Visa Debit :D ) . Bác ra Bank mình đăng kí í yêu cầu họ đăng kí thếm dịch vụ mua bán online :D ( k mất phí ) sau khi xong chờ 1 ngày ( or 2 3 ngày ) bác kích hoạt lại và sẽ thành công :D >_< chúc bác thành công :binhsua75:

Thẻ có bao nhiêu K vậy ? Khoảng 65k mới veri được nha.

Cậu phải chờ khoảng 24h mới xài được nhé.
Mới lấy về chưa xài được đâu.
Ngủ 1 giấc đi, rồi mai verify lại.

:D cái này đơn giản bác ạ :D bác dùng thẻ zì thế ( nếu là visa thì oke vì e dùng Visa Debit :D ) . Bác ra Bank mình đăng kí í yêu cầu họ đăng kí thếm dịch vụ mua bán online :D ( k mất phí ) sau khi xong chờ 1 ngày ( or 2 3 ngày ) bác kích hoạt lại và sẽ thành công :D >_< chúc bác thành công :binhsua75:

Ko biết thì đừng có chỉ bừa,thẻ của tui có mua bán online đâu mà cũng ver đc đấy :| Về thẻ thì chỉ cần thẻ visa,còn thẻ nội địa thì ko ver đc.

Cậu phải chờ khoảng 24h mới xài được nhé.
Mới lấy về chưa xài được đâu.
Ngủ 1 giấc đi, rồi mai verify lại.
Sao mình vừa đem về phang liền 2 acc lại được ngay có chờ gì đâu nhỉ hay hên xui????:binhsua87:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,483
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week