Solved Giúp mình với.... lỗi khi verify PP

evilbkdn

Newbie
Reactions
9
MR
0.000
_ Mình làm thẻ visa của ACB để verify Paypal, nạp vào đó 50k rồi mà lúc verify nó cứ báo thẻ bị lỗi gì đó. Cứ nghĩ là thẻ chưa kích hoạt kịp nên mình đợi sang hôm sau nhưng vẫn không được, ra ngân hàng check thì tài khoản bị khóa 2 $ từ giao dịch với Paypal ...Lần đầu verify không được mình có thử lại lần 2 và nhân viên ngân hàng cho biết là lúc đấy Paypal có trừ 2 lần mỗi lần 1 $ . Giờ làm sao đây, tiền bị khóa mà PP vẫn chưa verify được, có bác nào gặp trường hợp này rồi không, giúp em với :)

50k thì thiếu chắc rồi cậu à, tổng tất cả PP lấy để ver hoàn thành là 2.95$, trong đó có 1.95$ PP charge sau trả lại cho mình, còn 1$ là fee cho mỗi lần cậu thao tác (thêm, sửa) thẻ visa ^^

Nạp vào 100k nữa đi là xong ;)

50k không đủ bạn à. tối thiểu 80k mà. tiết kiệm hóa hoang phí:(

đúng rồi đó, h làm thẻ là phải nạp 100k mới ver đc, ko như ngày xưa chỉ cần 50k là đc:confused:

_ Cám ơn mọi người, giờ nạp thêm thì có được không nhỉ, tại vì 2 $ trong đó bị khóa mất rồi :(
bạn cứ nạp thử 100k vào veri mà lỗi nó chưa trả tiền contact với PP

50k là thiếu chắc rùi bạn. Thông thường nó trừ 1$ test thông tin trước, sau đó trừ tiếp 1,95$. Như mình xài trustcard ấy, verify paypal = thẻ ảo với 67k là ok

thẻ đó....có aj làm 1 lần hoặc cậu đã làm 1 lần.....thì ko làm dc nữa đâu nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week