Giúp mình với !

doanhtien

Junior
Reactions
250
MR
0.812
Chat with me via Skype
thank bạn , sáng h mình hơi lo , nhưng h thì mình yên tâm được rồi , hồi nãy mụ ta mới gọi bảo h thế nào ,mình nói : em chờ bằng chứng của chị , có gì chị gửi qua yahoo cho em . Mụ ta ờ ờ rùi kêu được , cúp máy luôn . Tới h mà ko thấy hồi âm thì mình chắc là lừa đảo rồi
topic này mình chỉ muốn tham khảo ý kiến mọi người và có bạn nào gặp trường hợp như mình thì vững tâm hơn . Thank mọi người rất nhiều :binhsua141::binhsua141:

chắc bà đó thấy số điện thoại cậu ở đâu đó sau đó lấy ra gọi với mục đích tống tiền nếu không sẽ blah blah . Cứ yên tâm là bà đó không làm gì được bạn đâu nếu còn lằng nhằng đưa số bà đó lên đây tớ sẽ giải quyết giúp

bachua1

Senior
Reactions
92
MR
0.000
thank bạn , sáng h mình hơi lo , nhưng h thì mình yên tâm được rồi , hồi nãy mụ ta mới gọi bảo h thế nào ,mình nói : em chờ bằng chứng của chị , có gì chị gửi qua yahoo cho em . Mụ ta ờ ờ rùi kêu được , cúp máy luôn . Tới h mà ko thấy hồi âm thì mình chắc là lừa đảo rồi
topic này mình chỉ muốn tham khảo ý kiến mọi người và có bạn nào gặp trường hợp như mình thì vững tâm hơn . Thank mọi người rất nhiều :binhsua141::binhsua141:
Thế này bạn à, nó gọi lại lần nữa thì chửi xoắn banh cả đt lun :)) xem lần sau còn dám gọi k? lần sau gọi cứ bắt máy nhưng ko tl, kệ nó, để đt ở chế độ im lặng :)) :binhsua146: Lớn nhỏ xưng hô ko quan trọng, đàng hoàng thì gọi chị gọi anh, bất bình thì gọi mày và tao :binhsua10:

Reactions
6
MR
0.000
chủ thớt hiền thế, nếu có gọi lại tiếp cứ nghe bình thường, cứ oh oh, kéo dài thời gian cho nó tốn tiền đi. loại cờ hó lừa đảo đó sợ gì. nếu nó có địa chỉ, biết thớt ở đâu thì đã tìm đến rồi chứ việc gì đt, khỏi lo bị đánh đi. còn thứ đó cứ làm phiền kệ bà nó, nó gọi thì mình nghe, cứng lên, cứ oh oh kéo dài, đợi nó nói cho đã xong bảo có bằng chứng thì lên phường nói chuyện, ko thì phắng đi.

mrQuay

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Cứ solo đi, chả liên quan lệ thuộc vào thằng nào con nào :>
Còn nó kêu bạn hack thì cứ kêu nó lên mmo4me.com show proof :))
mmo4me mình hổ báo nhỉ :binhsua104::binhsua104: , mụ ta không gọi phá mình nữa rồi :binhsua160:
Thank mọi người đã quan tâm ! Mà ai từng gặp trường hợp như mình chưa nhỉ :binhsua136: , hỏi thật đó :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,010
176,505
Latest member
zbetpoker

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week