Request Giúp newbie về Paypal với ạ!

thaibinh96dn

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Lần đầu tham gia diễn đàn mình gửi lời chào tới tất cả mọi người :)
Cho mình hỏi ngu tí :)
Hiện tại mình chưa có tài khoản ngân hàng vì lí do cá nhân. Nên mình muốn hỏi là mình có thể đăng kí tài khoản Paypal mà bỏ qua bước xác minh tài khoản ngân hàng và dùng nó để tham gia mmo rối tích trữ tiền trong tài khoản khi nào có tài khoản ngân hàng mình mới đăng kí tknh và rút tiền vè. Như thế có được không ạ?

Ver thì ko cần tới tài khoản bank, ver = thẻ visa, master thôi.

Giờ thẻ visa, master ngoài cách ra bank làm thẻ cứng thì còn cách mua máy loại thẻ visa ảo, visa ko định danh, visa gift card để ver (nếu paypal accept).

Còn để rút tiền về thì đương nhiên cần tài khoản bank rồi. nếu ko có tk bank có thể đem bán $ pp cho exchange trên forum, nhưng rủi ro cao.

Lần đầu tham gia diễn đàn mình gửi lời chào tới tất cả mọi người :)
Cho mình hỏi ngu tí :)
Hiện tại mình chưa có tài khoản ngân hàng vì lí do cá nhân. Nên mình muốn hỏi là mình có thể đăng kí tài khoản Paypal mà bỏ qua bước xác minh tài khoản ngân hàng và dùng nó để tham gia mmo rối tích trữ tiền trong tài khoản khi nào có tài khoản ngân hàng mình mới đăng kí tknh và rút tiền vè. Như thế có được không ạ?

Để bắt đầu Verify, Click vào dòng “Get Verified”

VERIFY-tai-khoan-facebook-bang-the-visa-elegant-prepaid-visa-tra-truoc.png

Add thẻ Visa Prepaid Elegant vào tài khoản
Đây là trang Add thẻ Visa Prepaid, điền các thông tin trên thẻ gồm có:
Card Type: Visa
Card number: 16 số mặt trước thẻ
Expiry Day: Tháng/Năm hết hạn
Security Code: 3 số cuối mặt sau thẻ
Click nút “Continue” màu cam

Ở trang kế tiếp, Click vào nút “Continue” để tiếp tục

Thẻ Visa Elegant sẽ bị trừ $1
Nhập Paypal Code

Paypal Code là 4 số để xác thực thẻ Visa Prepaid
Bạn nhận được tin nhắn chứa 4 số Paypal Code qua tin nhắn

Ngay lập tức, bạn nhận được 4 số Pin Code qua tin nhắn SMS để nhập vào bảng trên.

TÀI KHOẢN PAYPAL VERIFIED THÀNH CÔNG!

Khoảng phí $1,95 sẽ được hoàn lại vào tài khoản ngay sau khi đã Verify thành công
Còn $1 sẽ được hoàn lại thẻ Visa Prepaid của bạn.

• Bạn thuê 100 Ref, trả họ 0.075$/click. 1 ngày có 4 click, bạn nhận 0.01$/click. Bạn nâng cấp tài khoản mất 30$/3 tháng (10$/tháng). 1 ngày bạn nhận được 0.025x100 - (10/30) = 2.2$ / ngày, không quá ít phải không nào. và ref bạn nhận đc 0.03$/ ngày từ bạn và 0.04$/ngày từ site, rất phù hợp đúng không?
http://mmo4me.com/threads/pay-per-click-advertising-ptc.115135/
Mình đọc từ bài viết đó :v 0.01$/click mà trả họ 0.075 mình nghĩ chắc ghi sai là 0.0075. 1 ngày 4 click thì mình được lợi là 0.0025x4=0..01 với 100 Ref thì 1 ngày mình dc 1$ :v trừ đi phí nâng cấp tài khoản 10/30 mình còn hơn 0.6$ :v Không biết do mình hiểu sai chỗ nào không nữa híc

http://mmo4me.com/threads/pay-per-click-advertising-ptc.115135/
Mình đọc từ bài viết đó :v 0.01$/click mà trả họ 0.075 mình nghĩ chắc ghi sai là 0.0075. 1 ngày 4 click thì mình được lợi là 0.0025x4=0..01 với 100 Ref thì 1 ngày mình dc 1$ :v trừ đi phí nâng cấp tài khoản 10/30 mình còn hơn 0.6$ :v Không biết do mình hiểu sai chỗ nào không nữa híc
trên lý thuê thui bác . nếu 100% thế dân mmo giàu cmnr

Announcements

Forum statistics

Threads
421,058
173,139
Latest member
cameraquansat1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week