Ask Giúp newbie vỚi

kellycorde

Banned
Reactions
91
MR
0.000
TÌNH HÌNH LÀ EM MỚI NGHIÊN CỨU SƠ SƠ VỀ OFFER, TÍNH LÀM CHO GROUP, MẶC DÙ TIỀN ÍT NHƯNG ĐC CÁI MẤY ANH CHỈ DẠY TẬN TÌNH, HIHI
THẤY CÓ NHÌU ANH CHị TUYỂN MEMBER WA MÀ KO BIẾT VÀO LÀM CHO AI. TẠI HỎI VỀ TIỀN LƯƠNG THÌ AI CŨNG GIẤU NHƯ MÈO GIẤU ***, BẢO 1 TUẦN LÀM XONG MỚI CHO COI LƯƠNG 1 LẦN (CHẮC ĂN CHẶN BỚT XÉN J RỒI MỚI CHO COI :binhsua122:)

H EM THẤY GROUP THƯỜNG LÀM NHẤT LÀ TRANG millionsurveys.com VÀ leadson9.com

BỞI VẬY EM LẬP TOPIC NÀY MONG MỌI NGƯỜI GIẢI ĐÁP CHÍNH XÁC VỀ LƯƠNG CHO NEWBIE CHÚNG EM VỚI.

1 NGÀY GROUP BẮT TỤI EM LÀM ÍT NHẤT 7-10 ACC THÌ TỐN BAO NHIU THỜI GIAN Ạ (NẾU LÀ NEWBIE)
RỒI 1 ACC NẾU MÌNH LÀM XONG THÌ BIẾT DC BAO NHIU TIỀN KO Ạ, VÀ COI Ở ĐÂU

làm cho group thì phải tin tưởng ko tin tường thì ko cần làm mà h supp check xong tới mem check mà lo gì admin ko ăn thôi chứ sao supp ăn đc... Cậu phải xem group đó quy định thế nào chứ muốn xem liền sao đc admin up credit cậu mới xem đc rầu newbie ghe :sleep
Trích (TẠI HỎI VỀ TIỀN LƯƠNG THÌ AI CŨNG GIẤU NHƯ MÈO GIẤU ***) ng ta giấu *** cậu thì ăn chứ ai :binhsua83:

Last edited by a moderator:
đúng rồi , mấy ông chủ Team ăn xén hết , giâu giấu ko cho mem check cre
Thấy trong team có thằng mem làm gần 200 acc mà đc 31 đô. Nãn vãi lều
Mình cũng đang chơi ngày 10 hnay check bên leadson9.com mà ko biết đc mấy chục ngàn đây :sick

TÌNH HÌNH LÀ EM MỚI NGHIÊN CỨU SƠ SƠ VỀ OFFER, TÍNH LÀM CHO GROUP, MẶC DÙ TIỀN ÍT NHƯNG ĐC CÁI MẤY ANH CHỈ DẠY TẬN TÌNH, HIHI
THẤY CÓ NHÌU ANH CHị TUYỂN MEMBER WA MÀ KO BIẾT VÀO LÀM CHO AI. TẠI HỎI VỀ TIỀN LƯƠNG THÌ AI CŨNG GIẤU NHƯ MÈO GIẤU ***, BẢO 1 TUẦN LÀM XONG MỚI CHO COI LƯƠNG 1 LẦN (CHẮC ĂN CHẶN BỚT XÉN J RỒI MỚI CHO COI :binhsua122:)

BỞI VẬY EM LẬP TOPIC NÀY MONG MỌI NGƯỜI GIẢI ĐÁP CHÍNH XÁC VỀ LƯƠNG CHO NEWBIE CHÚNG EM VỚI.

1 NGÀY GROUP BẮT TỤI EM LÀM ÍT NHẤT 7-10 ACC THÌ TỐN BAO NHIU THỜI GIAN Ạ (NẾU LÀ NEWBIE)
V
Việc làm được bao nhiêu tiền còn do bạn hoàn thành offer đó thế nào!.nếu hoàn thành được bạn có thể tự biết được số tiền mình sẽ kiếm được!
Còn vấn đề lương ý!...do chủ group quy định thôi.Nhưng giá chung thường là 17 đến 18k/1$ ok

đúng rồi , mấy ông chủ Team ăn xén hết , giâu giấu ko cho mem check cre
Thấy trong team có thằng mem làm gần 200 acc mà đc 31 đô. Nãn vãi lều
Mình cũng đang chơi ngày 10 hnay check bên leadson9.com mà ko biết đc mấy chục ngàn đây :sick

không nên quơ đũa cả nắm thế , tùy theo site offers , có site chỉ có link cho sub check , có site có code FSR cho mem tự check

chạy net ADC thì gần 200 mail dc 31 $ là đúng rồi đấy

Last edited by a moderator:

.

tùy theo số lượng offers có trong site và ip có trùng nhiều hay không
giả sử 20 off thì newbie phải mất 40-45 phút ( time get info , get ip ) những người rành thì từ 15-20 phút
hiện tại các site offer của admin VN đa số đều chạy chung 1 net CPA network nên credit làm đc hiện tại là không cao
thật ra làm offer rất là cực và chịu khó thì mới có kinh nghiệm cũng như làm đều $ trogn mỗi mail
nếu không xác định đó là công việc muốn làm thì không nên tham gia làm gì
chưa làm mà cứ nghĩ mình đc 5 -10$ / 10 mail thì đừng có làm thì hơn ( cái này thì đơn giản với người làm lâu nhưng hơi khó với người mới bắt đầu

trước mình làm offer cho bên công ty kia . 8-} thanh toán qua ATM thì phải .. khá uiy tính .. anh chị cũng làm đó. .
giới hạn 1 ngày là 5 mail .. mà làm đc nữa tháng .. :d bỏ qua catpcha gõ thử.. xem lại thì thấy có đc cỡ 100 k à 8-}

tui mới chơi mà làm đc 45phut/1 mail. nhưng ko biết đợt này check đc bao nhiêu tiền
Ít quá thì qua gõ captcha hơi mệt nhưng siêng cũng cỡ 6-7$ là chuyện Bt

TẠI HỎI VỀ TIỀN LƯƠNG THÌ AI CŨNG GIẤU NHƯ MÈO GIẤU ***, BẢO 1 TUẦN LÀM XONG MỚI CHO COI LƯƠNG 1 LẦN (CHẮC ĂN CHẶN BỚT XÉN J RỒI MỚI CHO COI )

Không ai nói được vì đến sup cũng còn chả chắc chắn là họ làm được bao nhiêu nữa là (xem thêm trả lời phía dưới nhé).

Theo giới UG (xã hội đen) thì ko nên nêu thẳng address ra bạn ạ. Tớ mới tìm hiểu thì thấy có mấy trang sau: posrev, maloffers, wayleads, millionsurveys, leadson9, kixoffers, razelead, và ... nữa

- Thông thường các bạn newbie bị khó khăn ở chỗ check ip ko bị trùng + với lấy info (2 cái này thì tự nghiên cứu các video hướng dẫn và tìm tool get info để cải thiện tốc độ)+ không biết cách thực hiện từng offer cụ thể (pm cho sup để hỏi hoặc xin video hướng dẫn, ko có hướng dẫn thì làm khó có credit lắm vì off rất là loằng ngoằng) -> có thể mất từ 30-60 phút cho mỗi acc, nên 7-10 acc thì xác đinh là mất khoảng 6-12h nhé, vì càng làm lâu càng mệt, càng chán...
- Làm xong rồi thì KHÔNG THỂ xem ngay mình làm được bao nhiêu tiền đâu. Được tiền hay không không chỉ phụ thuộc vào việc bạn làm đúng hay không mà còn phụ thuộc vào việc có người khác sử dụng ip (hoặc info) mà bạn sử dụng để làm offer ở trang khác (cả của Việt Nam lẫn của Mẽo) hay không.
- Tớ đã làm thử và thấy là bạn sẽ phải đợi từ 2-7 ngày mới biết được mình làm được bao nhiêu tiền, bằng cách đăng nhập vào trang làm offer từng acc mà bạn đã làm để kiểm tra. Tốt nhất là tự kiểm tra trước khi nộp cho sup để đỡ nghi kị sup. Tớ thấy hầu hết các sup đều nói làm xong out luôn và không được quay lại để kiểm tra acc, nhưng không vấn đề gì đâu cứ sử dụng ip Việt Nam đăng nhập vào kiểm tra vô tư (miễn là đừng làm off nữa là được).
kiem tra credit.JPG

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week