Matrix Giúp Nhau Kiếm Tiền - Doanh thu hiệu quả

#BTC is pumbing now. Altcoin drop a little. Don’t worry. #BTC has strong resistance at 16500 USD.
If it break 16500 USD, next target is 17500 - 19000.

theo quy luat btc tăng, alt coin sẽ giảm nhưng giá trị nó vẫn không thay đổi, ae cứ giữ altcoin

nếu btc vượt mốc 16500$ thì target nó sẽ là 17500$ hoặc 19000$

#BTC is pumbing now. Altcoin drop a little. Don’t worry. #BTC has strong resistance at 16500 USD.
If it break 16500 USD, next target is 17500 - 19000.

theo quy luat btc tăng, alt coin sẽ giảm nhưng giá trị nó vẫn không thay đổi, ae cứ giữ altcoin

nếu btc vượt mốc 16500$ thì target nó sẽ là 17500$ hoặc 19000$
mình để ý bạn ít vào những coin có giá tiền cao . chủ yếu tập trung vào những coin có giá tiền thấp nhỉ
Mình vào ltc lúc 280 mãi ko lên

mình để ý bạn ít vào những coin có giá tiền cao . chủ yếu tập trung vào những coin có giá tiền thấp nhỉ
tại sao lại phải tập trung coin giá tiền cao,
đơn giản thế này, bác có 200$ mua:
1 coin 1000$ tăng len 1200$
1 coin 0.2$ tăng lên 0.5$ cơ hội tăng 1-2$ trong tầm tay
bác chọn cái nào??

mình mua CMT lúc 0.18$ nó đã lên 0.58$ hiện giờ 0.44
ENJ mua 0.26$ hiện giờ là 0.44$ bác thấy cái nào lợi hơn

Cho mình hỏi ngoài lề tí.Hôm qua mình nạp ETH lên sàn kucoin để mua coin của nó.Chech lệnh giao dịch ETH ở etherscan.io thì báo thành công rồi,mà sao Balance trên sàn kucoin chưa có.Bạn đang chơi sàn kucoin cho mình hỏi vấn đề này tí.

Trong khi đó trên sàn Binance cũng nạp cùng thời điểm chiều tối hôm qua mà trong 10p là có Balance trên ví binance rồi

Cho mình hỏi ngoài lề tí.Hôm qua mình nạp ETH lên sàn kucoin để mua coin của nó.Chech lệnh giao dịch ETH ở etherscan.io thì báo thành công rồi,mà sao Balance trên sàn kucoin chưa có.Bạn đang chơi sàn kucoin cho mình hỏi vấn đề này tí.

Trong khi đó trên sàn Binance cũng nạp cùng thời điểm chiều tối hôm qua mà trong 10p là có Balance trên ví binance rồi
mấy hôm nay các sàn nó update, có thể kucoin châm hơn tí

CMT, ENJ, TRX, LEND trở lại đường đua

em EXP này đơn thân đọc mã

mấy hôm nay các sàn nó update, có thể kucoin châm hơn tí
Bạn có khi nào bị như vậy chưa?Chỉ thấy bitcoin bị overload thôi.ETH scan giao dịch thì báo thành công rồi,lẽ ra ví trên kucoin phải tự động cập nhật chứ. Làm sao nhân viên kucoin can thiệp vào giao dịch mà ko cập nhật cho mình nhỉ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week