Ask giúp tạo site

Status
Not open for further replies.
cái gì nó cũng vậy - ko phải cứ m có ba đồng lẻ là người ta phải làm cho m - đúng là t nói hơi nhiều nhưng thấy cái kiểu của m thì t phải nói - thôi gôdbye tại đây

xài code có fee đi nhanh gọn, code free dễ lỗi tùm lum à edit cũng mệt, add pb cũng khổ nữa :D

ai có template của blogsopt giống như hình này không nhỉ, nhìn đơn giản, nhanh, cho ai tập tành solo android thì ngon ak

Attachments

• banner app..png
    banner app..png
    26.8 KB · Views: 70
ai có template của blogsopt giống như hình này không nhỉ, nhìn đơn giản, nhanh, cho ai tập tành solo android thì ngon ak
bác nhìn vậy bà bảo of thì bó tay cái đó là ppd suvey đó bác. muốn làm thì pm yahoo minh giá cả thương lượng nhé

Có mấy bài trên youtube hướng dẫn ấy bạn. Còn ko thì mua full luôn sẽ tiện. :D

sô lô khỏi cần site off làm gì ... làm cái blog vớ vẩn up app + banner lên mà triển ...đừng dùng blog gg . nó ko cho bot trafic đâu . làm vài trang mỗi trang một bài viết .. để ý tỉ lệ view + click kẻo lại ăn hành ...chiến nét mới 1 mình nghiên cứu con nào lead vs ko lead rất chi là khốn nạn .. uể oải lắm .. cố lên bạn
..

sô lô khỏi cần site off làm gì ... làm cái blog vớ vẩn up app + banner lên mà triển ...đừng dùng blog gg . nó ko cho bot trafic đâu . làm vài trang mỗi trang một bài viết .. để ý tỉ lệ view + click kẻo lại ăn hành ...chiến nét mới 1 mình nghiên cứu con nào lead vs ko lead rất chi là khốn nạn .. uể oải lắm .. cố lên bạn
..
thank bạn ak. có thể inbox bạn hỏi một vài thứ được không

ak, chỉ là mình để up mấy app lên, banner lên thôi, làm 1 mình mà bạn
vậy thì cậu làm wordpress rồi lấy theme mobie , làm đơn giản mà dễ nữa ;) up app theo dạng bài viết ý cậu , hơn nữa wordpress cũng SEO khá tốt để cậu làm , lúc đầu có hơi khó khăn tí nhưng lâu dần sẽ dễ làm và nhàn :)

Lấy wordpress xong chọn cái theme nào đẹp đẹp rồi úp app lên chiến, kiếm cái domain ngon ngon xíu :D:D

Thôi, các bác không giúp em nó được thì thôi, ai làm thì vào báo giá cho em nó thiện chí để làm.
Không thì để em nó học hỏi trên mạng, đỡ mất tiền thuê mướn mệt :))

bác nhìn vậy bà bảo of thì bó tay cái đó là ppd suvey đó bác. muốn làm thì pm yahoo minh giá cả thương lượng nhé
bác ý mún làm free 100% và phải làm và chỉ bác ý từ a-z cơ :p

bác ý mún làm free 100% và phải làm và chỉ bác ý từ a-z cơ :p
newbie này có vẽ như chưa hiểu luật mmo. kiểu như muốn gì được đó người ta phải hầu ấy nhỉ. giống con đại gia quá. mà con dại gia thì làm offer là *** gì. người ta nói éo chịu tiếp thu còn tỏ ra vẽ hơi bị hách dịch. kiểu này thì chịu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,069
173,151
Latest member
dungtv1991

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week