giúp trị mất ngủ

pro_mmo

Newbie
Reactions
8
MR
0.000
giúp với giúp với vấn đề quan trọng quan trọng mong mọi người giúp đỡ !!!!!!!!!!!

Chào các bạn,mình có 1 người cô ruột bị mất ngủ đã lâu mà không biết cách nào để điều trị bệnh,tình hình sức khỏe ngày càng yếu đi ,vậy mong các bạn ở đây có ai biết phương pháp gì không ? thank tất cả các bạn.!!!!!!!!
bạn nào biết phương pháp nào không ,ví dụ như nghe nhạc gì ,ăn gì ??? uống gì để trị bệnh !!!!

Last edited by a moderator:
ak mình nghe dân gian nói là ăn chè hạt sen,hạt sen, hay uống trà hạt sen sẽ giúp chữa bệnh mất ngủ đó
bạn thử xem sao
chúc cô bạn mau hết bệnh

Kiểu này đi khám bác sĩ đi bạn ! ở TWII có nhìu bác sĩ chuyên về bệnh này đó , để dài có thể bị thần kinh là nguy hiểm lắm bạn !

chủ yếu phải coi là tâm bệnh hay là cái khác , cái khác thì chữa thuốc còn tâm bệnh thì nên gặp bác sĩ tâm lý

1 búa vào gáy ngủ mà không biết gì luôn. liệu pháp này nhanh lắm. lúc oánh nhau vận dụng rất là tốt :D

Thôi miên....cô bạn có cháu gái dễ thuơng gả mình thì minh điều trị thôi miên ....đảm bảo:binhsua112:

kiếm bạn gái là dễ ngủ ngay ý mà hoạt động mạnh tốn nhìu calo ăn rất tốt và ngủ rất dễ :m131:

Chào các bạn,mình có 1 người cô ruột bị mất ngủ đã lâu mà không biết cách nào để điều trị bệnh,tình hình sức khỏe ngày càng yếu đi ,vậy mong các bạn ở đây có ai biết phương pháp gì không ? thank tất cả các bạn.!!!!!!!!
bạn nào biết phương pháp nào không ,ví dụ như nghe nhạc gì ,ăn gì ??? uống gì để trị bệnh !!!!

Chỉ một chữ : ''THIỀN''

thanks bạn nhiều !!!!
dùng thực phẩm chức năng có "tim sen"(cái chồi xanh trong hạt sen ấy),đó là thành phần thiên nhiên hiểu quả nhất(lên google tìm hiểu cách dùng tim sen nhé),còn âm nhạc thì nên nghe nhạc ko lời làm tinh thần dễ chịu và dễ đi vào giấc ngủ,đây kho tàng nhạc ko lời đây woim.nethttp://mmo4me.com/showthread.php?55545-Nhung-tinh-khuc-bat-hu-chon-loc-nghe-la-phe-

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week