Gíup về tk paypal bị lỗi khi send payment

thienthutv

Junior
Reactions
11
MR
0.000
mình mới tạo tk hôm 4/8, mới kiếm đc 5$ bây giờ muốn bán,nhưng khi ấn vào nút continue là nó bị vậy, mới dùg nên k hiểu. Ai gíup với. Đang dùg đt nên vào tìm top hd khó mong m.n thông cảm. Tk khoản cuả mình chưa ver thẻ visa

cái này đợi vài hôm rồi thử lại thôi bạn, mà bạn dùng cái gì mà sao font chữ loằng ngoằng thấy ghê vậy, Paypal mà thấy chắc nó xỉu luôn quá :D

cái này đợi vài hôm rồi thử lại thôi bạn, mà bạn dùng cái gì mà sao font chữ loằng ngoằng thấy ghê vậy, Paypal mà thấy chắc nó xỉu luôn quá :D
Hy vọng mấy hôm đc k thì phí.
Font gì mìh cũg k nhớ, mà paypal nhìn sao đc mà lo hả b.

mình mới tạo tk hôm 4/8, mới kiếm đc 5$ bây giờ muốn bán,nhưng khi ấn vào nút continue là nó bị vậy, mới dùg nên k hiểu. Ai gíup với. Đang dùg đt nên vào tìm top hd khó mong m.n thông cảm. Tk khoản cuả mình chưa ver thẻ visa
vấn đề muôn thuở
đợi đi cậu
nhớ là khi gd cậu nên xài chrome nhé

em trước cũng bị y chang . tôt nhất là bác nên để 1 ip . 1 trình duyệt . một ngày log vô 1 lần thì khoảng 2-3 ngày sẽ chuyển đc

dùng chrome hay hơn gì k bạn, mà lsuc gửi đc nó kêu send code về sdt mà nó k sent mới bực.
Bạn lập tài khoản PP US hay sao mà nó đòi verify bằng sđt vậy?
Bạn đăng nhập PP bằng trình duyệt lúc trước tạo ra nó đó. Mình dùng duy nhất 1 trình duyệt cho PP, ngày hôm trước tạo và verify visa, hôm sau nhận tiền và chuyển đi được tất tần tật.

Bạn lập tài khoản PP US hay sao mà nó đòi verify bằng sđt vậy?
Bạn đăng nhập PP bằng trình duyệt lúc trước tạo ra nó đó. Mình dùng duy nhất 1 trình duyệt cho PP, ngày hôm trước tạo và verify visa, hôm sau nhận tiền và chuyển đi được tất tần tật.
chắc là vậy, hôm trc rõ ràng chọn viet nam rồi.
mình đa số dùng gg chrome thôi, lâu lâu tiện tay cắm tool bên ff nên login luôn.
để lau nãy còn gửi đc nhưng đến bc n bắt xác nhận code về sdt , nhưng đợi mãi k thấy, giờ làm thế nào nhỉ

mình cũng không send được mặc dù không limit

Chắc do mình xài 3G login nhiều ip quá :( đợi cả tuần có send đc đâu

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week