GIúp vơi! veri PP với 5$

khoadainhan8

Hero
Verified
Reactions
936
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
em muốn veery acc PP mà có thể with tiền về thẻ đó! em đọc các bài thì là ra ACB thì được làm thẻ free ko biết bay h còn làm thẻ free đc ko? và làm thì nói thế nào để mà nó cho làm thẻ free mà ko mất phí vớ vẩn như: phải có ít tiền vào thẻ như 500k chẳng hạn để thích tiêu gì thì tiêu hay là mua thẻ trust card ! và mua xog thì veri đc ngay hay phải đợi 1 lúc hay 1 thòi gian sau?

-ACB lầm thẻ free 1 năm đầu, các năm sau - mỗi năm 100k
- ko cần phải lúc nào cũng có 500, co điều chịu khó cho nó 10k tháng đó

Upvote 0
-ACB lầm thẻ free 1 năm đầu, các năm sau - mỗi năm 100k
- ko cần phải lúc nào cũng có 500, co điều chịu khó cho nó 10k tháng đó
thanks các bác :D,,,,,,,,,,,,,,,,

- - - Updated - - -

ver pp làm thẻ thì free nhưng phải nạp vào đó 100k để làm tiền gốc và nạp thêm 100k nữa để ver PP.
theo như bác nói thì hết mịa 10$ roài :binhsua53:

Upvote 0
vậy các bác cho ý kiến với! có nên ra bank làm thẻ ko để sáng mai e đi xúc 1 cái :D

Upvote 0
Nếu bạn có thẻ ATM của Đông Á thì có thể dùng Visa ảo Trust card loại Internet Trust Card (39.000 đ , thời hạn 4 năm nha, không tính phí thường niên) , khi đăng kí chọn add thêm 65.000 đ (add bằng nhiều hình thức ) rồi dùng thẻ này verified pp. Sau đó vào bank add thẻ ATM Đông Á vào . Rút về Đông Á khoảng 3 ngày. Nếu tài khoản PP mới nhận tiền lần đầu thì chờ vài ngày hãy withdraw nhé hoặc chắc ăn có thể nhờ bạn nào send 1 ít qua để PP tin tưởng, sẽ ít bị dính limit

Upvote 0
Làm thẻ Visa prepaid của ACB free tất tần tật ko phải đóng phí nào nạp vào 50k very tài khoản PP là xong , đã very 5 cái PP rồi trong 2 năm chưa phải mất 1 cắc nào.
Còn bạn làm thẻ Visa có số tài khoản ngân hàng thì phải có 500k trong tài khoản trở lên nếu dưới mỗi tháng trừ 10k. Mới làm lại thẻ nên biết.

Upvote 0
Nếu bạn có thẻ ATM của Đông Á thì có thể dùng Visa ảo Trust card loại Internet Trust Card (39.000 đ , thời hạn 4 năm nha, không tính phí thường niên) , khi đăng kí chọn add thêm 65.000 đ (add bằng nhiều hình thức ) rồi dùng thẻ này verified pp. Sau đó vào bank add thẻ ATM Đông Á vào . Rút về Đông Á khoảng 3 ngày. Nếu tài khoản PP mới nhận tiền lần đầu thì chờ vài ngày hãy withdraw nhé hoặc chắc ăn có thể nhờ bạn nào send 1 ít qua để PP tin tưởng, sẽ ít bị dính limit
thanks pro! thẻ DAB e được trường làm cho 1 cái vừa là thẻ Sinh viên vừa là thẻ ATM :D
acc PP của em nhận gần 20 gd từ site PTC rồi vậy đảm bảo chưa bác :D

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,141
173,232
Latest member
88bigznet
Back
Top Bottom