Matrix [ globaladsbroker ] chính thức ra mắt 1/9. Lợi nhuận cổ phiếu 10 lần UNIVEST

Status
Not open for further replies.
Reactions
164
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
[ globaladsbroker ] chính thức ra mắt 1/9. Siêu lợi nhuận gấp 200 lần UNIVEST

Như đã nói ở tiêu đề. Một site cơ cấu giống univest nhưng đơn giản hơn nhiều
Site có tên miền là: globaladsbroker.com (GAB).
Có văn phòng tại : 11400 W. Olympic Blvd. Suite 200, Los Angeles, CA 90064, US
Phone: +1.6613102107
Fax: +1.6613102107
Link Facebook: facebook.com/gabofficial
Đôi nét về GAB

GAB là một trang web quảng cáo mới phục vụ cho nhu cầu quảng cáo của bạn. GAB không phải là một chương trình đầu tư hoặc HYIP. Khi tham gia bạn mua một gói phần mềm quảng cáo mà bạn có thể sử dụng để quảng cáo cho doanh nghiệp của bạn. Thu nhập chỉ là tiền thưởng cho những thành viên giá trị của GAB.

Sau khi đăng ký thành viên, bạn có thể mua một cổ phiếu (Shares) chỉ với 1usd (một cái giá mà hầu hết mọi người đều có thể mua được), và bạn nhận được những quảng cáo chất lượng cho các loại hình banner quảng cáo và quảng cáo văn bản. Nhưng không chỉ có vậy, Cty sẽ có một khoản tiền thưởng lớn cho các thành viên miễn phí và chuyên nghiệp như hầu hết những gì mà bạn được hưởng .
Để có thêm thu nhập bạn có thể giới thiệu người khác cùng tham gia, và khi tuyến dưới (downline) của bạn mua cổ phiếu, bạn sẽ kiếm được một khoản hoa hồng tiền mặt 10% tối thiểu cho nỗ lực của bạn.
Cty thu phí quản trị 10% được trích từ số tiền bạn mua cổ phiếu, số còn lại được phân chia bằng nhau và phân phối cổ phần đồng đều cho các bước tiếp theo của 100 vị trí. Điều đó làm cho chương trình này làm việc này tốt hơn, và tạo ra doanh số bán hàng nhiều và nhiều hơn nữa để được chia sẻ lợi nhuận giữa các thành viên của nó.
Hay tóm tắt lại ta có 5 bước như sau:
1. Thành viên mua Cổ Phiếu/Gói quảng cáo với giá 1.00 usd,
2. 0.90 usd được phân chia giữa 100 vị trí tiếp theo trong hệ thống và giới thiệu các nhà tài trợ,
3. Admin giữ 0.10 cents cho việc bảo trì trang web và quảng bá chương trình trên các trang web trả tiền,
4. Các cổ phiếu đáo hạn khi nó đạt mức 1.25 usd tạo cơ hội cho những cổ phiếu mới hoạt động đạt mức 1.25 usd nhanh hơn,
5. Và cứ tiếp nối như vậy
Q: How long will one share generate profit for me?

A: Share matures then it reach $1.25. That money will be on your balance if you do not re-purchase. We highly recommend to all our members to continually re-purchase new shares from the available balance as soon as it reach at least $1. More shares you have means more money you will earn.

"Q: Bao lâu thì một trong những cổ phiếu sẽ tạo ra lợi nhuận cho tôi?
A: Các cổ phiếu đáo hạn khi nó đạt mức 1.25 usd. Tiền đó sẽ nằm trong số dư của bạn nếu bạn không tái mua Share . Chúng tôi đề nghị tất cả các thành viên nên tiếp tục mua lại cổ phiếu mới từ số dư có sẵn ngay sau khi nó lên đến thấp nhất là 1 usd. Nhiều cổ phiếu thì bạn sẽ kiếm được nhiều hơn"

Bạn hiểu nôm na như thế này; Khi bạn bỏ 1 usd ra mua một cổ phiếu thì cty sẽ thu phí 0.10 cents (10%) còn 0.90 cents còn lại sẽ tăng cho đến khi nó đạt mức 1.25 usd thì dừng lại. Với mức lãi suất 1$ là 0.11$(11%). Vậy đến khi đủ 1.25$ = 11 ngày. Đơn giản là bạn bỏ 1usd để lãi được 1.25 usd, bạn được 0.25 usd bỏ túi và 1 usd còn lại bạn có thể tái đầu tư (mua Shares) nếu bạn muốn hoặc bạn có thể rút về tk. Site đã chính thức hoạt động và bạn có thể mua Shares được rồi, mình tình nguyện làm "chuột bạch" để tìm hiểu và hướng dẫn thêm cho các bạn.
Bạn có thể mua Share và rút tiền về bằng: Egopay, Payza, Liberty Reserve, SolidTrustPay và PerfectMoney.
Thanh toán trong vòng 24h, min pay 4$.

còn đây là link reff của mình. http://www.globaladsbroker.com/?deptrainhangheod
Ai đăng kí dưới link reg của mình mình sẽ RCB 100% hoa hồng cho bạn.
Mình sẽ cập nhận liên tục để anh em theo dõi. Mình sp nhiệt tình. Y!M: deptrainhangheod
http://www.globaladsbroker.com/?deptrainhangheod

Mình đã làm chuột bạch và dep 100$ tương đương với 100 cổ phiếu. proof dep.jpg

Last edited by a moderator:
an toàn không trời, ai có proof up lên thêm xem cho bà con an tâm giao tiền giữ của

Sao thi nhau copy bài mình thế? copy cung phải dẫn nguồn chứ. ACE muốn nắm bắt đầy đủ thông tin nhất thì qua ĐÂY nhé :D

Last edited by a moderator:
có tiền chờ ném vào profitclicking.com hay uinvest còn có lý hơn. Cầm đèn chạy trước ô tô có khi kéo nguyên đoàn người trong ô tô lao xuống biển đấy. Site này mà ngon thì đã được nhiều phản hồi tốt ở trên mấy trang mmo lớn rồi.

site cùi bắp.........................bảo mật ko có https.......dep tiền thì thủ công?..................Dạng như empro ...lấy tiền người sau trả người trước

Các bạn chú ý nha! Site này lấy tiền ng sau trả cho ng trc... nếu bạn mua share xong ko có ai tham gia mua share từ link của bạn thì bạn mãi ko có xu nào nhé! chú ý tìm hiểu kỹ thông tin trc khi tham gia nhé!

site dep thủ công nó nói là tránh gian lận. Site nào trước sau j chẳng scam. Nó mới mở thì nhanh chân mà đập thôi. Ai reff dưới link của mình sẽ RCB 110%
http://www.globaladsbroker.com/?deptrainhangheod
để Sang tuần tức thứ 2 mình sẽ without coi thế nào rồi update cho mọi người theo dõi nhé!

site cùi bắp.........................bảo mật ko có https.......dep tiền thì thủ công?..................Dạng như empro ...lấy tiền người sau trả người trước

Làm gì có site nào không lấy tiền người sau trả cho người trước, bác này tin người quá :binhsua146:

Chào bạn,
Bạn vui lòng tham khảo lại nội quy box Matrix Investment: http://mmo4me.com/showthread.php?49438-Noi-quy-box-Matrix-Investment-13052012
Các topic có nội dung Giới thiệu, hướng dẫn, New site có thể đặt link ref với điều kiện bài viết phải rõ ràng, có proof deposit (DEP) tiềncủa bạn (việc này để tăng chất lượng site invest) và có hướng dẫn đầy đủ, có hình ảnh minh họa chi tiết đồng thời trước đó chưa có ai từng invest và có bài hướng dẫn về site đó
(Đã có topic giới thiệu trước đó về site này). Topic không có giá trị thảo luận nên mình close topic

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week