Matrix GlobalAdsBroker.com (GAB) – Thay đổi để tồn tại

Status
Not open for further replies.
Tối nay đã được chia lãi, tuy nhiên hum nay chỉ được 0.1%. sao bèo thế ta. mà chỉ những share nào mua từ balance mới được chia, còn share mua trước đó không được. 1 dấu hỏi to đùng?????

đơn giản là ít ng` đầu tư vào nó nữa nên nó ko có lãi => ko chia lãi or chia lãi thấp :))
những site này là những ai đầu tư đầu tiên lun là ng` có lợi ;))

email: [email protected] , dep $17 ego như mail, $3 lr U0587583
đã pm lần 3, cả 3 lần đèn yahoo đều sáng trưng, lần 1 bạn hỏi đc. 1 câu email là z` rồi mất tăm, làm ơn cho mình xin rb, đang cần gấp!!!
Bạn muốn mình Refback bằng Egopay a? Chuyển bằng Egopay bạn chịu phí đó. Nếu ok thì pm cho mình.

Vâng! Rất là hoàng tá tràng. 0.01$ :binhsua17:

email: [email protected] , dep $17 ego như mail, $3 lr U0587583
đã pm lần 3, cả 3 lần đèn yahoo đều sáng trưng, lần 1 bạn hỏi đc. 1 câu email là z` rồi mất tăm, làm ơn cho mình xin rb, đang cần gấp!!!
Đã refback, vào xác nhận hộ mình cái. thanks!

PROOF hôm nay:

Last edited by a moderator:
hôm qua dc 7% , hôm nay dc 1% chác ít người lậy rồi :(
hj`..ai chơi lifetime hùi thág 5 sẽ hỉu thuj ;))..y chag như hình thức này, ko còn ai dep là hỏng hết..1 là ko rủ minpay, 2 là pay bị pending..chắc sắp đến giai đoạn 2 rùi ;))

hj`..ai chơi lifetime hùi thág 5 sẽ hỉu thuj ;))..y chag như hình thức này, ko còn ai dep là hỏng hết..1 là ko rủ minpay, 2 là pay bị pending..chắc sắp đến giai đoạn 2 rùi ;))

cậu ko chơi đừng nói bậy chứ. Mất lòng anh em ghê.!!!!!!!. Mình hôm nay được 4% nè!

Sao ko thay rb 10$ LR của mình vậy nhỉ?
Đã PM qua Yahoo rồi đó

LR:U5617364

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,485