Matrix GlobalAdsBroker.com (GAB) – Thay đổi để tồn tại

Status
Not open for further replies.
Một lần nữa mình thiết tha yêu cầu ACE KHÔNG dep PZ rồi yêu cầu rút LR nữa nhé. Dep cổng nào rút cổng đấy hoặc nếu dep hai cổng trở lên thì rút ra bằng cổng dep nhiều nhất.

Hôm nào Admin cũng phàn nàn với mình về điều này, như vậy sẽ rất mất thời gian để admin sử lý những vụ dep PZ rút LR và thời gian thanh toán có thể bị chậm hơn.

Chiến mạnh nào!!! Proof đẹp như mơ đây :D

dep SolidTrustPay có được RB ko thớt ơi. :binhsua16:
Dep SolidTrustPay được Refback bằng PZ bạn nhé :p mình không dùng STP

- - - Updated - - -

Tái đầu tư có được rb ko vậy thớt??????
Tái đầu tư vẫn được refback như thường bạn bơi :)

- - - Updated - - -

Dep gì rút nấy các bạn nhé!

Điểm danh những bạn chưa nhận refback lần 1 hoặc lần 2 nào :)
PM yahoo mình để nhận refback nhé!

Nguyen Nam17,00
Nguyen Uy15,00
Nhu Lam6,00
Minh Truong Nguyen45,00
khanh pham22,00
To Loan Hoang Thi5,00
Nguyen Quynh Phuong Anh10,00
Toan Pham Huu118,00
Huyen Nguyen20,00
Win Huynh6,00
Nguyen Phu Trung Phong5,00
pham luc5,00
Nguyen Thi Thuc10,00
nhok ngok7,00
Khanh Luong Vinh50,00
Khoai David77,00
minh khanh lê25,00

nãy không để ý chọn package : 1$ mà send tận 10$ ko bik admin có để 9$ còn lại vào unpaid ko bạn nhỉ?

nãy không để ý chọn package : 1$ mà send tận 10$ ko bik admin có để 9$ còn lại vào unpaid ko bạn nhỉ?
Tất nhiên là có rồi :) Bạn chờ update sẽ thấy thôi.

Đã reg và dep cho thớt 35$:
username: khuetinhdatviet
Name: Nguyen Thanh Vu
Cậu check và rb phát lấy tinh thần nhé!!!

Cập nhật vài thông tin quan trọng về GAB:

Some updates ... But first to explain WHY? :D
Yes, I know, I know ... we are NOT HYIP but the site, and the script looks like it is :D As it actually IS, but we don't run it as a HYIP. We all want REAL income EVERYDAY not some "fake promises" about 100% a day or similar. Does anybody really believe in that crap? I mean, sometimes it is possible in that HYIP programs to make good profit, but most
of the time you will just lose... Go Google about ANY HYIP program older then 10 days and you will see many people crying about there loses...

So what we are doing NEXT?

1. We will build our e-mail promo system during THIS weekend.
Yes, we will work in parallel - "approve everything" :D AND make that changes.

2. That system will actually EXPLAIN to all our new members what is GAB, and how to use GAB options. YOU will have much much more FREE time :D as WE will send AUTOMATICALLY sequence of emails to all GAB members. Explaining everything STEP by STEP. Nice? We think it is :D

3. Around that mailer system we will build ADDITIONAL income stream for all our PRO members. Want to send your offer to all GAB members? Yes SIR! No problem! :D So, not only banners and text ads. Send email to THOUSANDS of "money hungry" people!

4. AND THE GAB WEBSITE DESIGN! Huh, I know, it's not so nice... But IT IS PROFITABLE, ISN'T IT? :D And PROFIT is the most important. But we can't do all at once. As I've said PROFIT FOR ALL is most important. New design will be done till the end of next week. It will not be final but it will be much better and more "professional".

Ok, have a nice weekend. For GAB team it will be as every other day. Yes, we will "approve everything" :D while we work on new features. NO delay in money making!

Tạm dịch:

Một số cập nhật ... Nhưng trước tiên phải giải thích lý do tại sao?
Vâng, tôi biết, tôi biết ... chúng tôi không phải là một trang như HYIP, và kịch bản có vẻ như nó là HYIP. Có vẻ là như vậy, nhưng chúng tôi không chạy nó như là một HYIP.Tất cả chúng ta đều muốn có thu nhập thực tế hàng ngày mà không phải là một số "giả mạo lời hứa" 100% một ngày hoặc tương tự. Có ai thực sự tin vào những chuyện tào lao đấy không? Ý tôi là, đôi khi những chương trình HYIP đấy có thể tạo ra lợi nhuận tốt, nhưng hầu hết thời gian bạn sẽ chỉ mất... Lên Google tìm kiếm bất kỳ chương trình HYIP nào lâu hơn 10 ngày và bạn sẽ thấy nhiều người khóc về những mất mát của họ...

Vậy chúng tôi đang làm gì tiếp?

1. Chúng tôi sẽ xây dựng hệ thống e-mail quảng cáo trong ngày cuối tuần này.
Vâng, chúng tôi sẽ làm việc song song - "phê duyệt mọi thứ" và thực hiện những thay đổi.

2. Đó là hệ thống thực sự sẽ giải thích cho tất cả các thành viên mới của chúng tôi GAB là gì, và làm thế nào để sử dụng tùy chọn GAB. bạn sẽ có rất nhiều thời gian rảnh rỗi hơn. chúng tôi sẽ tự động gửi chuỗi email cho tất cả các thành viên của GAB. Giải thích tất cả mọi thứ từng bước một. Tốt chứ? Chúng tôi nghĩ như vậy.

3. Xung quanh hệ thống gửi mail này chúng tôi sẽ xây dựng thu nhập bổ sung cho tất cả các thành viên chuyên nghiệp. Bạn muốn gửi đề nghị của bạn đến tất cả các thành viên GAB? Vâng thưa ngài! Không có vấn đề! Vì vậy không chỉ có các biểu ngữ và quảng cáo văn bản. Mà còn gửi email đến hàng ngàn người "đói tiền" khác!

4. Về thiết kế của GAB! Hic, tôi biết, nó không được đẹp lắm ...Nhưng nó có lợi nhuận, phải không? Và lợi nhuận là quan trọng nhất. Nhưng chúng tôi không thể làm tất cả cùng một lúc. Như tôi đã nói lợi nhuận cho tất cả mọi người là quan trọng nhất. Thiết kế mới sẽ được thực hiện cho đến cuối tuần tới. Không phải là cuối cùng nhưng nó sẽ tốt hơn và "chuyên nghiệp" hơn.

Được chứ, chúc một ngày cuối tuần tốt đẹp. Với đội ngũ GAB nó sẽ tốt hơn trong một ngày gần nhất. Vâng, chúng tôi vẫn sẽ "phê duyệt mọi thứ" kể cả khi chúng tôi làm việc trên các tính năng mới. Không có sự chậm trễ trong việc kiếm tiền!

Bạn có thể cập nhật thông tin trên GAB's Facebook Fanpage nhé:
https://www.facebook.com/gabofficial

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,516
174,800
Latest member