Matrix GlobalAdsBroker.com (GAB) – Thay đổi để tồn tại

Status
Not open for further replies.
chủ thớt cho hỏi là nó chia lãi lúc mấy giờ việt nam vậy?hình như có ngày chia 2 lần lun thì phải?

Dear Anh,You have received a payment to your account U4444418 (vurayman):Date: 9/21/2012 3:47 PMBatch: From Account: U0208015 (GAB)Amount: $4.00

Đã nhận được RB lần 4 từ chủ thớt. Cả 4 lần đều rất nhanh gọn. Thank chủ thớt! :)

hiện dep 25LR, 22 PZ
Nếu dep 20 PZ nữa thì ko được rút LR, chỉ được rút PZ hay sao nhỉ?

Chủ thớt cho hỏi là mình đầu tư ít nên tái đầu tư từ tài khoản lãi cũng lắt nhắt vì thế mình cộng dồn các tái đầu tư đến cuối tháng này lấy RB luôn 1 thể được không ? chứ cứ tái đầu tư 1,2 ads mà đi lấy RB lắt nhắt không được bao nhiêu mà lại mất công .

hình như dạo này nó làm ăn hẻm có lãi hay sao mà giờ số lần trả lãi/ngày giảm dần lại ít nữa

Chủ thớt cho hỏi là mình đầu tư ít nên tái đầu tư từ tài khoản lãi cũng lắt nhắt vì thế mình cộng dồn các tái đầu tư đến cuối tháng này lấy RB luôn 1 thể được không ? chứ cứ tái đầu tư 1,2 ads mà đi lấy RB lắt nhắt không được bao nhiêu mà lại mất công .

Uh được mà bạn. lúc nào cần rb thì cứ pm yahoo mình :D

nghe nó nói đang có dự án mới ko biết ra sao nữa, chia lãi kiểu nảy đợi sặc gạch

Trong phần manage position bây giờ có cái thanh tỉ lệ % nhìn đẹp và chuyên nghiệp hơn nhiều. Site này được cái chịu khó thay đổi, chỉ không biết sắp tới có gì để tạo đột phá không?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,418
173,591
Latest member
chuvitamgiac

Most viewed of week

Most discussed of week