Matrix GLOBALADSHARE - 150%ROI, Revshare + 4 loại Matrix, chấp nhận STP và Paypal

Status
Not open for further replies.
vậy tổng cộng nếu đầu tư và mua Share là bao nhiêu bác, e cũng đang dư chút paypal

vậy tổng cộng nếu đầu tư và mua Share là bao nhiêu bác, e cũng đang dư chút paypal
Nói chung là giờ đầu tư cũng đc nhưng sẽ rất lâu nữa mới gỡ đc vốn. Hì
Cậu cứ tính bỏ vào 15$ mỗi tháng sau đó thu nhập mỗi ngày 0.005$ thì sẽ tính ra thời gian hoàn vốn.
Tuy nhiên đc cái lợi là sẽ đc ăn cycle lâu dài. Nhưng mà lâu lắm mới gỡ lại đc vốn. Cân nhắc trước khi tham gia. :D

Mình vô coi ảnh mà nó cứ hiện hình 3x ra ko làm ngồi theo dõi xong quên mất cần phải làm j nữa :oops: . Nói chung mình tham gia cũng được 1/2 tháng và dep 15$ và đến hiện tại thì cũng kiếm về được 4$ , chắc 2 tháng là lấy lại vốn :) . Còn cái ma trận chính nó noi là " Tiềm năng thu nhập từ ma trận chính là 255,00 $ một tháng." mà ko biết có ai được chưa nữa

Mình vô coi ảnh mà nó cứ hiện hình 3x ra ko làm ngồi theo dõi xong quên mất cần phải làm j nữa :oops: . Nói chung mình tham gia cũng được 1/2 tháng và dep 15$ và đến hiện tại thì cũng kiếm về được 4$ , chắc 2 tháng là lấy lại vốn :) . Còn cái ma trận chính nó noi là " Tiềm năng thu nhập từ ma trận chính là 255,00 $ một tháng." mà ko biết có ai được chưa nữa
Hì. Hum qua sever của MMO4ME bị lỗi ko up hình lên đc. sẵn đang chiến cái host ảnh nên up lên lun. Có cảnh báo rùi mà.

Tiền năng thu nhập tức là mức thu nhập lý tưởng. Mỗi người đều có 3 ref và mỗi 3 ref này lại có 3 ref nữa và kéo dài 10 cấp. Đồng thời mỗi tháng mỗi người đều phải gia hạn 15$. Thì lúc đó người đầu tiên trong ma trận mới đc hưởng $ trong ma trận chính mỗi tháng. Thông thường cứ chiến sau 2-3 tháng thì mỗi người đều tự bỏ không gia hạn nữa thì sẽ bị đẩy khỏi ma trận chính. Nên chủ yếu chỉ dữa vào ác ma trận con để sống.
Đc cái ma trận của nó rất nhiều loại kết hợp và rất nhỏ chỉ 2x1 và 3x1 nên rất dễ ăn cycle.

Site này đc các Pro ở MMG rất thích và tham gia rất sôi nổi. Các bạn có thể xem rất nhiều proof tại đây:

http://www.moneymakergroup.com/Globaladshare-Globalads-t454178.html

ủa thế nó chạy dc 1 năm rồi à ?

GAS mình cũng chơi nhưng lãi chậm quá, sao mem mình ít ai chơi RSA mới ra, site revshare đang nổi trên MMG nhỉ, trên MMO4ME cũng có bài mình giới thiệu ở đây

nó ra trễ quá :( bắt dep vào 10$, nó mà ra sớm hơn thì mình bỏ ClickAdsPay qua dep nó

Sao mình đặt lệnh rút tiền rồi mà từ chiều hôm wa đến h chưa thấy có tiền vậy @@

Sao mình đặt lệnh rút tiền rồi mà từ chiều hôm wa đến h chưa thấy có tiền vậy @@

Bạn đọc ký FAQ của nó đi. Thời gian pay có thể từ 5-10 ngày làm viẹc không tính ngày nghỉ và ngày lễ. Nếu pay lần đầu thường là hơi lâu vì admin nó còn check. Những lần sau khá nhanh
Your withdrawal, in most cases, will be in your payment processor account within 5 to 10 business days (not including weekends and holidays)

Hiện giờ phải tầm 15 ngày mới có tiền nhé. chậm hơn thông báo của chúng nó rất nhiều. Gửi ticket cũng chỉ nhận được thư xin lỗi này nọ vì nhiều người rút thôi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week

Most discussed of week