Matrix GlobalAdXpress - globaladxpress.com - Revshare ROI 135% PP, PM, PZ, STP, BTC, PAYEER

Status
Not open for further replies.
GAX đã chính thức scam rồi. Đây là site mình theo dõi cách admin làm việc ngay từ đầu, và thấy admin rất nhiệt tình. Nhưng ngay từ sau khi start 1 ngày đã thấy sự bất ổn ở chỗ lượng thành viên tăng rất chậm, hầu như chững lại ngay lập tức. Hồi đầu mình có đưa ra 3 phương án để mọi người lựa chọn. Hầu hết mọi người chọn phương án 3 là nghe ngóng tình hình, đợi mình test 1 vài ngày nếu ổn mới vào.

Nhưng cũng có 1 số ae theo mình ngay từ những ngày đầu và bây giờ chắc cũng chỉ thu hồi lại được tầm 60-70% vốn. Thật sự khi giới thiệu mọi người một site không tốt bản thân mình thấy cũng có lỗi rất nhiều. Chân thành xin lỗi mọi người, và bây giờ mình không biết nói gì hơn là rút kinh nghiệm từ đây, để sau này có những nhìn nhận và quyết định đúng đắn hơn.

Nhưng mình tin khi ae đã tham gia MMO đã hiểu những được và mất từ nó. Mong ae vững tin trên con đường mình đã chọn.

Và một lần nữa khuyên ae không nên dep vào bất kỳ site nào từ đây đến hết tết Tây. Vì theo chu kỳ hằng năm đây là thời điểm thoái trào của HYIP và Revshare. Những site ngon thường sẽ ra mắt vào đầu năm. Đến lúc đó mong sẽ có site ngon để ae mình chiến.

Cám ơn moi người đã tin tưởng và theo mình, và đây cũng là site đầu tiên mình giới thiệu trên MMO4ME. Mong những site sau này sẽ ok để ae ta có thể kiếm thêm thu nhập.

Chúc mọi người cuối năm an lành và hạnh phúc bên gia đình.

Thân,

đúng là thời điểm này đầu tư rev cảm giác còn ko an tâm = hyip, sau này thấy mấy anh mẽo mà làm site có PM là xin bye ngay :D
với cả fb giờ chả nói lên điều gì cả, các admin thông tin rõ ràng này nọ vẫn cứ fast scam đều :D

đúng là thời điểm này đầu tư rev cảm giác còn ko an tâm = hyip, sau này thấy mấy anh mẽo mà làm site có PM là xin bye ngay :D
với cả fb giờ chả nói lên điều gì cả, các admin thông tin rõ ràng này nọ vẫn cứ fast scam đều :D
biết thông tin nhưng có thằng nào dám đến đánh bom liều chết đâu mà nó phải sợ :D

Trang này scam rồi ah, trang 7 mình có nói là khả năng cùng admin DAP, ko ngờ đúng là chưa hết vòng đã scam, cũng may ko chơi. Chia buồn bác nào dep mạnh.

dep hơi sớm dính ngay quả trap, nếu ko tái đợt đầu thì cũng hồi 70 80% vốn rồi :(

View attachment 65299
dep hơi sớm dính ngay quả trap, nếu ko tái đợt đầu thì cũng hồi 70 80% vốn rồi :(
Chia buồn bác. Site revshare mới giờ nhiều scam lắm, chả khác gì hyip. Kiếm thể loại khác học thôi, tạm biệt revshare, chả có gì ngon mà ngồi ko ăn lãi. Chỉ lời mỗi site Chek, đa số toàn lỗ or hòa vốn.

hiện giờ nếu chơi chỉ chơi pp review thôi :D
đợi sang năm sau rồi tính tiếp :D
à có acx vẫn trung thành

Thằng này scam rồi mà vẫn gửi mail báo withdrawal completed. Vào website xem thấy pay 1 loạt dù không có xu nào trong pm. Thằng admin này vẫn tính lừa new mem không biết dep vô à.

View attachment 65299

>> chia buồn với bạn :(

Thằng này scam rồi mà vẫn gửi mail báo withdrawal completed. Vào website xem thấy pay 1 loạt dù không có xu nào trong pm. Thằng admin này vẫn tính lừa new mem không biết dep vô à.

>> chuẩn rồi bạn, mình cũng thấy vậy, admin nó vẫn tính lừa new member để hốt cú chót.

Đã bảo từ đầu check acc faceboọk thằng Admin là giả rồi mà, nó tạo mục đích PR site là chính...
Admin nó cò tiền ko nhiệt tình mới lạ...

check như nào vậy bạn ơi

>> ý bạn ở trên muốn nói vào FB tìm hiểu thử xem nó tạo từ khi nào. Admin GAX mới tạo trước khi giới thiệu về site thôi.

Theo mình nghĩ đó cũng chỉ là 1 trong rất nhiều tiêu chí để đánh giá 1 site thôi.

hôm nay site nó lại vào được rồi kìa mấy bác =)))
ko bít nó đang âm mưu gì nữa :v
mấy cái rút tiền trước đây nó báo Done mà ko có đồng xu nào về :3

lừa new mem đó mà bạn, chắc vụ trước vẫn đc 1 mẻ lên lần này làm phát nữa
hôm nay site nó lại vào được rồi kìa mấy bác =)))
ko bít nó đang âm mưu gì nữa :v
mấy cái rút tiền trước đây nó báo Done mà ko có đồng xu nào về :3

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo