HYIP Globalfinance- Globalfinance-Corp.com

ờ, vào temp thấy cam quen rồi :D

Em đang học quốc phòng ở quân khu 7. Ngủ không quen anh ạ mà 5h phải dậy >.<
vậy bạn năm I à ?? ha ha nhớ hồi học quốc phòng vui ghê. nữa đêm toàn trốn đi pha mì tôm ăn. tưởng khoản 10h là các đại ca cầm đèn pin đi kiểm tra từng phòng chứ

vậy bạn năm I à ?? ha ha nhớ hồi học quốc phòng vui ghê. nữa đêm toàn trốn đi pha mì tôm ăn. tưởng khoản 10h là các đại ca cầm đèn pin đi kiểm tra từng phòng chứ
Dạ. Lén anh ơi chứ em thường 3h mới ngủ ạ T.T. Đồng hồ sinh học rồi :(

Dạ. Lén anh ơi chứ em thường 3h mới ngủ ạ T.T. Đồng hồ sinh học rồi :(
3h ngủ 5 h dậy rồi. :confused::confused: ko tốt tí nào =)) mà thôi vào inbox chém gió đêm khuya đi. ngoài đây mất công mod cho ra đảo tội spam lắm

Site mới ra lò, đầy đủ, chỉ PM chưa verify
Ai đã từng chơi dubaifund-corp thì sẽ không bỏ qua đâu nhỉ
Plan:
150% after 1 day
Min: 1$ Max: 3$
Withdrawn : Instant
Accept : BTC PM Payeer
Link Ref: https://globalfinance-corp.com/?ref=jessica
Non - Ref: https://globalfinance-corp.com
RCB 60%
Proof dep:
Theo 3$
User: sumi
Pm: U12475675

hồi xưa học quốc phòng 11h giờ chả ai nói chuyện nữa, cũng chả có wifi chán bà cố đi ngủ rồi còn đâu, công nhận lúc học qp đồng hồ sinh học tốt ghê, tàn dậy sớm hị

hồi xưa học quốc phòng 11h giờ chả ai nói chuyện nữa, cũng chả có wifi chán bà cố đi ngủ rồi còn đâu, công nhận lúc học qp đồng hồ sinh học tốt ghê, tàn dậy sớm hị
Em thấy học qp vui toàn lén lún nấu mì hay kêu tụi ngoài trường mua đem gửi vào. Không có wifi chỉ có 3g đem cục phát ra toàn phòng xài

Em thấy học qp vui toàn lén lún nấu mì hay kêu tụi ngoài trường mua đem gửi vào. Không có wifi chỉ có 3g đem cục phát ra toàn phòng xài
hồi đó công nhận vui thật, nhớ mãi. phòng bọn khác đun nước úp mì tôm thì bị bắt, phòng bọn mình đem cả bếp từ vào ăn lẩu mà ks. :p
giờ mà cho đi nữa cũng đi. :D

hồi đó công nhận vui thật, nhớ mãi. phòng bọn khác đun nước úp mì tôm thì bị bắt, phòng bọn mình đem cả bếp từ vào ăn lẩu mà ks. :p
giờ mà cho đi nữa cũng đi. :D
Nên em mới trân trọng những ngày này. Để em kêu ngoài kia đem bếp từ vào nấu lẩu xem sao =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week