[GloBalOne]-Zeek Mới Từ Mỹ!!!Nhanh Chân Chiếm Vị Trí Founder Nào.......

vl thật, hôm qua đã pay 1 lần 23$ cho nó, hôm nay lại thấy nó hiện lên cái mục upgrade thì kick vào thử thì nó lại send thêm 1 payment nữa rồi biến thành pending fouder và bắt pay lần 2 , lỗi cmnr ,nạp từ lúc ban đầu thì ko đc nhận mà phải upgrade từ trong acc gobal mới đc hả bác hiếu , mịa mún rút máu ta sao

Last edited by a moderator:
vl thật, hôm qua đã pay 1 lần 23$ cho nó, hôm nay lại thấy nó hiện lên cái mục upgrade thì kick vào thử thì nó lại send thêm 1 payment nữa rồi biến thành fouder, lỗi cmnr ,nạp từ lúc ban đầu thì ko đc nhận mà phải upgrade từ trong acc gobal mới đc hả bác hiếu , mịa mún rút máu ta sao

Mềnh thì lại hem có nút gì để trả phí :binhsua166:Chờ e nó ổn định đi vào hoạt động rùi hẳn đóng fí cho an tâm :binhsua58:

Đăng ký dưới link a tonghieu thì thấy tên upline của mình là : Vietnamese NetWorker
Có đúng ko nhỉ????????

vl thật, hôm qua đã pay 1 lần 23$ cho nó, hôm nay lại thấy nó hiện lên cái mục upgrade thì kick vào thử thì nó lại send thêm 1 payment nữa rồi biến thành pending fouder và bắt pay lần 2 , lỗi cmnr ,nạp từ lúc ban đầu thì ko đc nhận mà phải upgrade từ trong acc gobal mới đc hả bác hiếu , mịa mún rút máu ta sao

Trời,sao lại click thêm lần nữa làm chi,đợi nó cập nhật đã chứ.
Nhưng yên tâm đi bạn,khi có support online thì ta sẽ củ hành!!!

Đăng ký dưới link a tonghieu thì thấy tên upline của mình là : Vietnamese NetWorker
Có đúng ko nhỉ????????

Chuẩn rồi đó bạn!!!
................................

Người thì mún đóng fee FOUNDER người thì đóng fee 2 lần :-s

haiz vừa add VCC rev vào. Mà 2 ngày rùi ko thấy code active
Giờ mình ép thêm Visa cũa ACB vào thì có vấn đề gì ko ? có bị ban ko ?

Theo THREAT 1 acc rồi ! SPending Founder !!!

Trời,sao lại click thêm lần nữa làm chi,đợi nó cập nhật đã chứ.
Nhưng yên tâm đi bạn,khi có support online thì ta sẽ củ hành!!!

thì tự dưng nó hiện , thấy là lạ tưởng kick vào để xác nhận ai dè nó send thêm 1 quest đóng tiền nữa, bây h thì chuyển sang pending fouder roài nhưng lúc đăng nhập nó đòi vào trả tiền lần 2, bố láo thật * *

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,455
173,623
Latest member
king33nl

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week