[GloBalOne]-Zeek Mới Từ Mỹ!!!Nhanh Chân Chiếm Vị Trí Founder Nào.......

em vào acc vẫn thấy cái này :

ATTENTION FOUNDER
You are in SERIOUS Jeopardy of
LOSING YOUR FOUNDERS POSITION

Bạn đợi thêm thời gian nữa coi,hôm qua có một trường hợp bị gửi chậm mail kích hoạt do nâng cấp hệ thống từ chiều,nay thì lên founder rồi!!!
Nếu mai mà vẫn vậy phiền bạn chụp cái screen lên mình coi sao nhé.
Goodluck...

h đăng kí founder trước, nhưng chưa fund vào $23 dc ko cậu? hiện h visa hết tiền rồi

Cùng câu hỏi với mình. Đăng ký xong rồi vài hôm nữa dep được không bác hoặc là đăng ký free rồi khi nào dep thì dep? Thanks!

cho em hỏi, nếu mình đăng kí free thì sao này thế nào???? Và đăng kí founder thì sao này thế nào???

Free : sau lên silver~Diamond tùy theo khả năng nhưng k thể lên Founder được.
Vì founder là các thành viên sáng lập khi site còn đang phôi thai.
Sẽ có nhiều quyền lợi hơn so với Aff bình thường.....

Cùng câu hỏi với mình. Đăng ký xong rồi vài hôm nữa dep được không bác hoặc là đăng ký free rồi khi nào dep thì dep? Thanks!

Muốn đăng ký Founder thì cứ chọn Founder rồi vài hôm nữa up.
Khi nào site hoạt động là hết suất....
Khoảng 1~2 tuần nữa thôi....

Bạn đợi thêm thời gian nữa coi,hôm qua có một trường hợp bị gửi chậm mail kích hoạt do nâng cấp hệ thống từ chiều,nay thì lên founder rồi!!!
Nếu mai mà vẫn vậy phiền bạn chụp cái screen lên mình coi sao nhé.
Goodluck...

còn 1 cái nữa, khi em vào check trong account info thì thấy cái này trong khi em đăng ký dưới link của anh :
Who Referred You: No one referred you

còn 1 cái nữa, khi em vào check trong account info thì thấy cái này trong khi em đăng ký dưới link của anh :

Cho mình tên bạn hoặc user của bạn mình check coi...

Cho mình tên bạn hoặc user của bạn mình check coi...

Còn cả tuần thì không lo. Đã theo bác 1 chân. Vài hôm nữa dep 23usd vào. :binhsua26:

ôi chết rôi lỡ đăng kí free rồi đăng kí acc khác đc ko anh

Mình cũng bị giống bạn khoa2811 :binhsua27:
Setup xong Ewallet ko thấy payment nâng lên Founder và Who Referred You: No one referred you :binhsua36:

Setup xong Ewallet ko thấy payment nâng lên Founder và Who Referred You: No one referred you :binhsua36:
tonghieu check giúp mình
User name: mrnam999

theo như tin bên moneymakergroup thì chủ tich của site tên là Scott Evans. Đồng thời cũng là chủ tịch của công ty SignatureLife LLC, chủ của 1 mỏ vàng và vài cái mỏ j j nữa @@. Thế nên có vẻ chương trình này sẽ phát triển mạnh đây

Last edited by a moderator:
tonghieu check giúp mình
User name: mrnam999

username khoa2811 rồi mà anh

Ghi nhận là chưa thấy hai bạn.Chắc do lỗi xảy ra,...
Hôm qua nó cập nhật lại vài thứ.
Chắc sẽ fix nhanh thôi,hai bạn chờ nhé,vì k thể đăng ký nếu như không có inviter!!!

theo như tin bên moneymakergroup thì chủ tich của site tên là Scott Evans. Đồng thời cũng là chủ tịch của công ty SignatureLife LLC, chủ của 1 mỏ vàng và vài vái mỏ j j nữa @@. Thế nên có vẻ chương trinhg này sẽ phát triển mạnh đây

Chuẩn Man,với lại làm MLM ở Mỹ thì không vớ vẩn được -->tù mọt gông!!!
Lấy ZR làm ví dụ đóa............

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,597
Latest member
NHL0105

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week