GLOBALPAID-BUX [thanhlp24] Tuyển ref RB 120% - Site dc PDH-BUX giới thiệu

Cóa thấy mình ko vậy, reg nick rồi nhá :binhsua18::binhsua18::binhsua18:

có thấy bạn rồi mà, đã cập nhật ID của bạn ở trang 1 nha! thanks bạn đã ủng hộ

Đã reg
id: vkhu
PP: [email protected]

Đã thấy bạn trong list ref, cố gắng click đầy đủ nhanh có proof nha bạn. Thanks bạn đã ủng hộ!

id kenddn
LR dưới .

Thanks bạn đã ủng hộ!

ID: blackeagle2548
PP [email protected]
Bác check dùm mình nhé

Đã thấy bạn trong list ref nha, cố gắng click đều tay để anh em nhanh có proof nha bạn!

Xin nhắc luôn 4 bạn dưới đây trong list ref chỉ mới đăng ký mà chưa bắt đầu click

...
5. sadprinc3r0y4l
...
10.phanhtau
11.cr4zy0wl
12.localhost

Nếu quên lưu site lại thì gặp topic các bạn vào lại và bắt đầu click nhé! Có tool tự động click rồi mà hihi

---------- Post added at 09:38 AM ---------- Previous post was at 08:01 AM ----------

tranh thủ vào up cái cho lên top nào!

cho anh em con vào ủng hộ tiếp nữa chứ!

Mình vẫn ko vào dc site này, tình trạng vẫn giống hôm qua, cả site PHD-BUX cung ko vào đc. các bác có ai bị như vậy ko giúp với. Có khi nào tại cài tool auto của bạn visaocuoitroi ko vậy hả chủ thớt!

Vấn đề là ở chỗ mình vào bằng trình duyệt cũng ko dc.

Mình vẫn ko vào dc site này, tình trạng vẫn giống hôm qua, cả site PHD-BUX cung ko vào đc. các bác có ai bị như vậy ko giúp với. Có khi nào tại cài tool auto của bạn visaocuoitroi ko vậy hả chủ thớt!

Vấn đề là ở chỗ mình vào bằng trình duyệt cũng ko dc.

Bạn kiểm tra lại mạng của bạn xem, mình dùng vẫn bình thường đang chiến hơn chục site vào ok cả mà.

Mình dùng tool của namit! dùng ngon lắm! hihi

Bạn đã ko click 3 ngày rùi, bạn kiểm tra lại mạng hoặc reset moderm nha!

Ủng hộ phát :)
ID: phoenixvn
LR: U7530399

Thanks bạn đã ủng hộ! anh em chiến mạnh để nhanh có proof nha! :D

---------- Post added at 11:02 PM ---------- Previous post was at 10:55 PM ----------

cho mình hỏi chế độ RB sao vậy bạn ?

RB 120% trong tháng đầu (tương đương 0.003$/click)

Nếu ngon thì tháng thứ 2 trở đi vẫn tiếp tục với chế độ đấy hoặc tối thiểu sẽ RB 100% trong các tháng tiếp theo.

Các bạn có thể chọn theo tuần hoặc theo proof. dự kiến chưa đến 7 ngày thì sẽ có 1 proof vì vậy mình sẽ RB theo proof vậy.

up phát rồi đi ngủ để còn anh em nào chưa chiến thì join cùng nào!

Đang reqest payout thử rồi, trong vòng 24h theo thông báo của site sẽ có proof, tôi mai xem tinh hình thế nào sẽ up cho anh em chiến manh nào!

up up up

link ref bị lỗi rồi,ref mà nó ghj nobody

Thông báo, Acc của mình ở site này bị xóa rồi. ko hiểu vấn đề gì luôn. Các bạn có thể nghỉ hoặc chơi tiếp đến 1$ để request payout. Thành thật xin lỗi các bạn Mình cũng ko check dc các bạn đã click thế nào qua 5 ngày nên mạn phép BN các bạn mỗi bạn 0.05$ vậy

Globalpaid-bux loi.JPGGlobalpaid-bux.JPG

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,502
173,684
Latest member
manh234

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week