Matrix GLOBALTRAFFICADS - globaltrafficads.com Roi 120%-130% PP PZ PM SLT BITCOIN

Thằng này đang chệch choạc rồi. Sv down liên tục do quá tải, admin k kiểm soát tốt lượng truy cập. M dang ngồi rút thôi
họ vẫn đang cố gắng mà quan trọng là afmin ko bỏ site và tiền thì vẫn về nhanh

Bạn có thể nói vài điểm tốt hơn những cái site khác là gì được ko, để cho mình và mọi người có thể tham khảo ?
:oops:
bạn nói hơi chung chung nên chưa dám đặt niềm tin lắm:rolleyes:

Bạn có thể nói vài điểm tốt hơn những cái site khác là gì được ko, để cho mình và mọi người có thể tham khảo ?
:oops:
bạn nói hơi chung chung nên chưa dám đặt niềm tin lắm:rolleyes:
nhìn chung site đã very các cổng thanh toán phổ biến trong đó có paypal mà cái này quan trọng nếu site nào mà very paypal thì mình đảm bảo sống khá lâu còn về các gói pack và lợi nhuận mình thấy cũng là hợp lý vs site revshare rồi

Please do not register with Hotmail, Live or MSN. You will not receive support or be able to recover passwords. Yes you can change your email address in your profile and I suggest it.

hóng nào

3 gói pack, mình dep 100$ mình mua 10 gói pack 125% hoặc 5 gói pack 130% cũng dc à bạn?

Thời gian 1 gói pack bao lâu? Lãi rút về luôn thì Fées bao nhiêu?

3 gói pack, mình dep 100$ mình mua 10 gói pack 125% hoặc 5 gói pack 130% cũng dc à bạn?

Thời gian 1 gói pack bao lâu? Lãi rút về luôn thì Fées bao nhiêu?
ko bac như mình đã nói là muốn lên các gói phải kèm theo điều kiện như phải mua 50 gói lãi 125% mới đc mua tiep goi lãi 130% nha bác cái này đợi site chạy chính thức sẽ rõ hơn
lãi hiện tại là 6%/ngày nhưng sẽ giảm xuống 3-5% còn fee rút free nha bác

e apologize for the delay in some functions today. All ads and banners have been approved. Bitcoin is not ideal and we will automate it. There are still payments I have not received support tickets so I can add them to your account. If you have paid with Bitcoin and it has not been posted to your account. Please email username, amount of payment, and transaction detail to email: [email protected]

lãi nhảy sao thấp thế nhỉ? tính za chấc chỉ đc 3% 1 ngày

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week