Matrix GLOBALTRAFFICADS - globaltrafficads.com Roi 120%-130% PP PZ PM SLT BITCOIN

buycoin

Junior
Reactions
79
MR
0.000
Chơi revshare thì quan tâm lãi và Plan của nó thôi, đừng thần thánh quá PP. Một ngày nào đó nó ăn mit hay review 1 tuần thì các thành viên lại nhảy dựng lên. Không biết thông tin tiêm nhiễm từ đâu mà cứ site có Paypal, ÚSA rồi Business verified mới uy tín. Ai biết cách kiểm tra TK Business chỉ dùm:D

Bác nói thế e thấy na ná câu truyền bá của bác nào ca tụng USA, PP veri business mới chơi đc còn các site khác thì chỉ là hàng loại 2. ;)).

Mình đang rút ra dần, ko tái đầu tư nữa. Còn các bác có thể dep mạnh :)

Bác thì nên đi về nhà đắp chăn hóng chứ đừng đi chơi theo phong trào thấy dân tình nô nức vào thì chơi, thấy có ít trục trặc thì chạy .mất thời gian lại không đc bao nhiêu lợi nhuận. Site mới run đã thấy run k dám chơi tiếp thì đi site nào cũng vậy thôi.

Reinvest liên tục từ khi run từ 2500 lên 3220$ ; đã rút thử 140$ test. đạt 4000$ thì sẽ cân nhắc rút

http://prntscr.com/8kj84m

Last edited:

Huyaka

Junior
Reactions
24
MR
0.000
Bác thì nên đi về nhà đắp chăn hóng chứ đừng đi chơi theo phong trào thấy dân tình nô nức vào thì chơi, thấy có ít trục trặc thì chạy .mất thời gian lại không đc bao nhiêu lợi nhuận. Site mới run đã thấy run k dám chơi tiếp thì đi site nào cũng vậy thôi.

Reinvest liên tục từ khi run từ 2500 lên 3220$ ; đã rút thử 140$ test. đạt 4000$ thì sẽ cân nhắc rút

http://prntscr.com/8kj84m

Ơ, ông này nhảm nhí thế nhỉ. Tôi nói mỗi người một nhận định mà. Ông có thể thích trang này, còn tôi ko thích nó nữa. Ok chứ.

In order to replace the evil Paypal, we are looking into adding Neteller and Skrill. Also we will be switching Bitcoin payments to Coinbase, we have the API. This way it will be faster.

sinbad88

Junior
Reactions
63
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Site này sao thấy trìm vậy nhỉ. Còn chơi đc ko các bro

>> Site này nếu h vào thì đã có nhiều rủi ro rồi, mức lãi hiện tại đang là 3.68%. Nếu chưa chơi thì tốt nhất nên đợi những site mới ra rồi chiến luôn bạn. Trong tháng 10 này Revshare ra nhiều lắm.

We are having a problem with Solid Trust Pay and we dont know why. We have had no complaints, so as soon as we get this resolved we will do the STP payouts. The open for live chat in a hour or so and we will see what is happening. All other processors are accepting deposits and being paid as normal.

>> site có vẻ chìm, upload cái proof cho xôm tụ :D

>> Cái vụ này bữa admin nói sẽ thêm vào, hiện tại 2 balance là tách biệt. Có vẻ site ko thiết kế để áp dụng luật tái đầu tư.

Nó thiết kế kiểu này khôn vl. Muốn tái để tăng $ cũng ko đc, Muốn rút cũng ko xong. 2 tk tách biệt, mỗi cái mỗi ít ko làm ji được đành ngồi nhìn.

không hiểu lắm bác nói rõ hơn hộ em cái :3

Vd: Tài khoản main: 4.8$, Tài khoản repurchase 4.8$. Nếu mấy site khác như HQ thì mình có thể chuyển từ Main vào Repurchase khoảng 0.2$ để repurchase được 5$ và tái tiếp. Như vậy tốc độ mới nhanh. Còn GTA thì ngồi nhìn chờ nó lên thôi. Ko chiến thuật được :(

Kipamo

Hero
Reactions
273
MR
0.003
Ở đây còn ai chơi trang này ko vậy? Sao mình withdraw nó ko cho nhỉ?
Nó không gửi mail bác ah
GTA Update-Overhaul and Relaunch
Dear Members,

The script is unworkable for me and for the members. So I as I previously announced we will move to a new script. I have disabled new registrations, deposits, and withdrawals. We will turn off the cron to freeze all info. Do not panic all your adpack info has been backed up and will be moved to the new script. We have decided to do a relaunch with GTA on the same day as the new PTC launch so everything will be in place at the same time. We expect to be down for about two weeks. We apologize for the inconvenience, but this must be done. Please be patient and we will be back stronger than ever. I will be on Facebook regularly to address concers, answer questions, and provide progress updates.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week