Gõ captcha bằng bàn phím qwerty?

Cap bằng điện thoại thì sau vài năm nữa . Chắc sắm thêm cái kính cận tầm 9 diop .

ý tưởng lạ nek...làm dc thế thì ko bít tiền làm dc có đủ trả phí gprs+pin+bàn phím, thuốt nhỏ mắt ko ta:binhsua26:

cũng đang chờ chủ thớt ra mắt soft nè... nhanh nhanh cho anh em chiêm ngưỡng với pác ơi ;))

ý tưởng lạ nek...làm dc thế thì ko bít tiền làm dc có đủ trả phí gprs+pin+bàn phím, thuốt nhỏ mắt ko ta:binhsua26:

Đúng chuẩn luôn.
Ý tưởng chủ theat hay, dành cho những người ko có máy tính hoặc time sử dụng máy tính bị hạn chế, và có nhiều time rảnh rỗi ko biết làm gì =)). Nhưng cũng nên xem lại tiền kiếm dc và chi phí bỏ ra :)). Tốc độ thì còn lâu mới so dc với gõ bàn phím máy tính, 1 bên đánh có 2 ngón, 1 bên người ta đánh 9 ngón =))

Đúng chuẩn luôn.
Ý tưởng chủ theat hay, dành cho những người ko có máy tính hoặc time sử dụng máy tính bị hạn chế, và có nhiều time rảnh rỗi ko biết làm gì =)). Nhưng cũng nên xem lại tiền kiếm dc và chi phí bỏ ra :)). Tốc độ thì còn lâu mới so dc với gõ bàn phím máy tính, 1 bên đánh có 2 ngón, 1 bên người ta đánh 9 ngón =))
Giống mình nè ít có time gõ......điện thoại 3G gói MAX là ok tốn 20k với HS,SV dùng 3G k tốn phí tốc độ cao........tốc độ công nhận là không thể bằng máy tính được.......hóng xem thế nào.....bác nào làm cái soft cho cảm ứng xem thế nào cái.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,239
Latest member
Caitlin95

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week