gõ captcha bằng ipad

Status
Not open for further replies.
ta bán nè chứ ai ka ka, đang đấu giá vô mua đi nào, về tha hồ cạp:binhsua06:
lâu lâu cạp cho vui khi chết map đặt bomb trong lúc bắn SA thôi bác, làm mmo hoài mà cứ cạp hoài sao khá đc :binhsua04:

Thà rằng lấy tiền mua ipad mua hẳn 1 con laptop mini còn dư đc mấy củ. Vừa gõ capt vừa chơi forex, hyip,...blah blah.

theo mấy ổng đó chơi off rồi ,xài paypal hack hết tiền òy ,bỏ rồi cậu ợ

- - - Updated - - -

speed 4x luon ak! ko chop duoc hinh man hinh .du an gogetsome.net gõ băng website:binhsua04:

vãi gogetsome sp 4x ko biết máy tính đc thế ko mà đoài ipad

khoe của trá hình + xỉa xói nghề captcha 1 cách lộ liễu vote ban :m058:

nghe trong gió có tiếng of thớt, nghe trong đêm có tiếng thớt về......vô bắn SA sever sea patch vs ta thớt, đừng ngồi đó nhận gạch nữa :))

Nhiều đứa nó làm mình sốc cực kỳ tột độ =))
Phải nói rõ ràng là Ipad made in USA hay made in Hồ cẩm đào thì mới biết có làm capt được hay ko chứ :))

giàu nhỉ :)) gõ = laptop đã đau lắm rùi í :))

có người đang bán set pc + bàn + ghế 1 triệu kìa, bỏ ipad mua set đó + 10 cái bàn phím bên nhật tảo là gõ suốt kiếp sinh viên :)) tiết kiệm ~5triệu làm đc khối việc, x70 trái 3 càng chẳng hạn

ram vs bộ nhớ bao nhiêu?

sao mà rẻ zậy o__0 ...

mà nè, ở nhật tảo toàn hàng mitsu, mà hàng mitsu nhỏ bạn xài toàn bị vấn đề ở nút caps lock, bấm vào 3-4s sau mới ăn =.=

Bắn đột kích đi cậu, SA chán lắm!!!
5 năm trước tớ còn cf, chứ h` cf toàn zombie, wall, hack vớ vẩn, SA chán thế nào cậu ? ;)) nói v là cậu chưa hiểu hết cũng như đánh giá 1 game bắn súng rồi, CS, COD, cũng như online thì SA, AVA, tuy SA h` cũng có hack nhưng vô map airport thì toàn người quen anh em cả :D

- - - Updated - - -

giàu nhỉ :)) gõ = laptop đã đau lắm rùi í :))

ram vs bộ nhớ bao nhiêu?

sao mà rẻ zậy o__0 ...

mà nè, ở nhật tảo toàn hàng mitsu, mà hàng mitsu nhỏ bạn xài toàn bị vấn đề ở nút caps lock, bấm vào 3-4s sau mới ăn =.=[/COLOR]
gõ cap thì nút caplock làm gì cậu ~~ ko thì làm còn phím cơ ;))

À cái này mình gõ lâu rồi, mua ipad về gõ pix nè, thớt mua đi, về gõ chung cho vui :) :)) Gõ trên Ipad cũng dễ thôi, gõ bằng 21 ngón :):)) Thớt là người hôm bữa hỏi mình vụ crack bluestack thì phải, bựa vl, khoe của trá hình :))

Last edited by a moderator:
LoLzzzzzzzzzzzzz

Sau khi mua rồi thì bác nên đem Ipad ra ngoài quán Cafe mà làm Captcha nhé :)

Làm được vài h thì chắc cũng có thằng tới cướp . Lolzzzzzzzzz . Chúc may mắn . Có khi *** còn tay mà gõ Captcha nữa :))

À cái này mình gõ lâu rồi, mua ipad về gõ pix nè, thớt mua đi, về gõ chung cho vui :) :)) Gõ trên Ipad cũng dễ thôi, gõ bằng 21 ngón :):)) Thớt là người hôm bữa hỏi mình vụ crack bluestack thì phải, bựa vl, khoe của trá hình :))

nhầm rồi bác tũn nhá !

thớt bựa vl thật đó chứ ko biết gõ trên web bằng PC nổi tốc 4x ko mà dám nói chơi bằng ipad tốc 4x ko biết site có khả năng load đến thế ko mà ghê thế ko biết sinh viên nghèo:binhsua07:em muốn đc làm sinh viên nghèo:binhsua04:

Mua bàn phím ngoài mà gõ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,652
Latest member
hipro

Most viewed of week