Gõ captcha dùng USB 3G được không ?

cityhunter

Banned
Reactions
59
MR
0.000
Mình dùng mạng dây nên không biết dùng USB 3G có tốn $ nhiều không và dùng gói cước như thể nào ? Khi load code không biết trừ nhiều tiền vào dung lượng ko nhỉ ????
Pro nào dùng 3G hỗ trợ mình vài thông tin nhé. Xin cảm ơn....

Dùng 3G chơi vẫn tốt bạn nhé. Nếu có thẻ sv thì dùng thẻ sv mà đăng ký gói 3G của viettel ấy.

Chẳng sao đâu nhỉ "??? thấy anh em cạp cạp xài 3G ầm ầm mà :D

nếu sợ tốn tiền thì dùng gói cước tối đa của viettel ấy, 120k 1 tháng xài thoải mái, có điều nó giới hạn tốc độ xuống một chút :D

t cũng có 3G Viettel nhwng so với mạng dây thì chậm hơn. nếu để gõ captcha thì ko vấn đề gì.bạn ngồi gõ cả chiều thì cũng hết tầm khoảng 2k thui.Viettel có gói cố định 120k/tháng nhưng hết 120k trong tài khoản đăng ký thì về 2G(nhưng ko mất thêm tiền).nếu so với mang dây 165k thì nên dùng mạng dây hơn (Dcom chỉ tiện hơn là vác chạy đâu cũng dùng đc:)

Mình cũng dùng 3g nè. mình dùng sim 3g sinh viên, tháng được 1.5 gb miễn phí. chỉ gõ cap và đọc báo thôi. 1 tháng dùng chưa tới 1.5 Gb đâu bạn ah( 1 ngày mình gõ khoảng 2-3 tiếng, ít đọc báo) Nếu bạn chỉ gõ captcha thôi thì 1 tháng 1,5 gb là dùng thoải mái rồi

Mình cũng dùng 3g nè. mình dùng sim 3g sinh viên, tháng được 1.5 gb miễn phí. chỉ gõ cap và đọc báo thôi. 1 tháng dùng chưa tới 1.5 Gb đâu bạn ah( 1 ngày mình gõ khoảng 2-3 tiếng, ít đọc báo) Nếu bạn chỉ gõ captcha thôi thì 1 tháng 1,5 gb là dùng thoải mái rồi
Có mạng chẳng lẽ chỉ để gõ cap thôi hả bạn

Sắp tết chuẩn bị về quê nên cũng quan tâm vấn đề này:binhsua02:
Ai hay dùng 3G cho mình hỏi luôn, giá USB, gói cước của hãng nào tối ưu nhất, cạp tầm 5 acc so với mạng 6MB bình thường có giảm không :binhsua56:

Có 2 lựa chọn cho bạn:
Thứ nhất là đăng kí trọn gói 120k/tháng của viettel.
Thứ 2 là gói 50k/tháng của vinaphone (gói có tên là EZU - nếu là HSSV mỗi tháng bạn còn dc tặng 30k trong vòng 10 năm).

theo mình 3g thì vina là ok nhất. và nếu như bạn chỉ capcapt mà ko xem phim đọc báo nghe nhạc thì 1 ngày chưa đến 5k. vì capcap modem đt 2g vẫn load ào ào. mình thì xài sim khuyến mãi 80k=tk 240, rồi đăng ký gói cước 80k dung lượng 1.5g. 1 tháng xài 3 sim + sim chính mỗi tháng tặng 100k
==> xem video đọc báo lướt web vô tư. đừng xem phim kiểu phim bộ hàn quốc :)) là ok. hôm bữa mình có làm cả offers vẫn ok ko vấn đề gì, mà khi face ip thì nó load cực chậm nên thôi. tốc độ dowload 700~1mb/1s tại sg

Sắp tết chuẩn bị về quê nên cũng quan tâm vấn đề này:binhsua02:
Ai hay dùng 3G cho mình hỏi luôn, giá USB, gói cước của hãng nào tối ưu nhất, cạp tầm 5 acc so với mạng 6MB bình thường có giảm không :binhsua56:
Mình cũng giống bạn về nhà không có Internet nên tính dùng 3G kiếm thêm tiền lúc nghỉ Tết khi ra học còn có chút tiền nữa.
Ak giá USB bao nhiêu nhỉ ?
Rất cảm ơn mọi người đã giúp đỡ :)

---------- Post added at 04:23 PM ---------- Previous post was at 04:20 PM ----------

nếu sợ tốn tiền thì dùng gói cước tối đa của viettel ấy, 120k 1 tháng xài thoải mái, có điều nó giới hạn tốc độ xuống một chút :D
oh Tết về mình chỉ lướt web với Captcha thôi chỉ cần capcap được là tốt rồi mà capcap cũng không tốn $ đúng không ?

Mình đang dùng 3g Viettel , trọn gói 120 k với 2 g tốc độ 3 G !
Sau khi hết 2g đó thì nó chuyển qua tốc độ 2G !
cách mình dùng : đầu tháng xem phim , download :) tốc độ 3G ngon :D ! ( khoảng 3 ngày là hết =)) )
rồi 27 ngày sau xài mạng 2G , capcap vẫn ngon !

Mình đang dùng 3g Viettel , trọn gói 120 k với 2 g tốc độ 3 G !
Sau khi hết 2g đó thì nó chuyển qua tốc độ 2G !
cách mình dùng : đầu tháng xem phim , download :) tốc độ 3G ngon :D ! ( khoảng 3 ngày là hết =)) )
rồi 27 ngày sau xài mạng 2G , capcap vẫn ngon !
Hay đấy mình không xem phim chỉ đọc báo với captcha thôi. 2G vẫn lướt web bình thường hả ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week